Nafasi za Kazi ZILIZOTANGAZWA NA CHUO CHA USIMAMIZI WA MAHAKAMA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kansenyeje, Jan 1, 2013.

  1. k

    kansenyeje Member

    #1
    Jan 1, 2013
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wadau naomba msaada wenu wa kupata tangazo la kazi lililototewa na chuo cha usimamizi wa mahakama lushoto tanga.
     
  2. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2013
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 847
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi nalitaka. Mwenye link please!
     
  3. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2013
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizi nafasi zimetangazwa lini na post gani?ili niweze kufuatilia nilete hapa
     
  4. S

    Syosaamenye Senior Member

    #4
    Jan 1, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna nafasi ya kazi iliyotangazwa kwa sasa na Chuo cha usimamizi wa mahakama, Ila wametoa shortlisted ya walioomba kazi ambazo zilitangazwa na Sekretalieti ya ajira kama unataka kuona ingia kwenye mtandao wa ajira.go.tz utapata kila kitu... ndo hivyo mdau acha pressure!!!!
     
  5. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2013
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 706
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    hakuna chuo cha usimamizi wa mahakama jamani ebu tuwe makini mana mambo madogo madogo klama haya yanaonesha kutokuwa makini. Ni Chuo cha Uongozi wa Mahakama(IJA) Lushoto.
     
  6. S

    Syosaamenye Senior Member

    #6
    Jan 2, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio tangazo lilivyoandikwa!!!
     
  7. k

    kansenyeje Member

    #7
    Jan 2, 2013
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo tangazo lilitoka kati ya mwezi wa june au july, alafu ajira.go.tz nashindwa kuona matangazo yalipita muda wake!!
     
  8. k

    kansenyeje Member

    #8
    Jan 2, 2013
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngugu yangu syosaamenye kwenye tangazo lao waliandika chuo cha usimamizi wa mahakama, quoted from there!!
     
  9. k

    kansenyeje Member

    #9
    Jan 2, 2013
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi post zilitangazwa kati ya june au july, sina kumbukumbu vizuri
     
  10. S

    Syosaamenye Senior Member

    #10
    Jan 2, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I dont want to condemn you what I was trying to say it is written and posted on PUBLIC SERVICE RECRUITMENT SECRETARIAT - PSRS, even me I get trouble to understand thats only. Je chuo cha usimamiz wa makama ni kipya au ndo kilekile cha Uongozi wa mahakama pls correct me if I am wrong!
     
  11. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2013
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 706
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Actually sikulaumu kwani si kosa lako. Kwa ufupi wengine wanasomesha hapo chuoni ndio mana nimeshangaa kuona jina hilo, ebu jiulize IFM=Institute of Finance Management
    IJA= Institute of Judicial Administration. Kwa hiyo Kuna utofauti kati ya Usimamizi na Uongozi.
     

Share This Page