Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nafasi za kazi afrika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mmzalendo, Mar 5, 2011.

  1. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania included
    wanakazi mpya
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    asante sana ndugu
     
  4. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    husijari ni katika hali ya kuwasaidia watu mkuu hiyo
    kazi ilikuwa imepost wa india wakati ya ya tanzania
     
  5. k

    kivyela New Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante mkuu
     
Loading...