Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya kazi-mwenye sifa apeleke cv yake

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkombozi, May 6, 2011.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa kuu kama mlivyosikia kwenye vyombo vya habari,kikundi alichokua anaongoza Osama Ole Laden wametangaza kua iko wazi,mpaka sasa aliyetumam CV nia Ali Alawi, Je wewe kazi unaiweza?Tuma CV yako
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    naituma kwa nani sasa?.......weka na anuani basi
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Napita zangu tarudi badae
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wamkamate vizuri!
     
  5. M

    Mibsmina Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nsha2ma na kaz nimepata
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mie nimeituma lakini nimeletewa majibu na SD 6
     
  7. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hyo 2 hata mimi ninatuma umaarufu dunia nzima tajir wa kutafutwa dunia nzima hebu taja anuan watu 2tume maombi hayo
     
  8. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    kwani umekwisha mtaarifu na maalim seif, kama vp weka anuani hapa watu watume.
     
  9. A

    Ashmah New Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera sanaaa
     
Loading...