Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi nyingi za kazi huwa zinapatikana hapa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Baba Mtu, Oct 8, 2010.

  1. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 878
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Fungua mojawapo ya hizi tovuti ili uone nafasi za kazi na uchague nafasi inayolingana na qualifications zako. Usiogope kujaribu bahati yako, kumbuka uoga wako ndio kufeli kwako.

    01. Ajira

    02. NAOMBAKAZI.COM
    Fungua Blog Archive 2010 kwa ajili ya nafasi za kazi za mwaka 2010, chagua mwezi uutakao.

    03. BrighterMonday > Browse All Jobs [Jobs in Kenya, Tanzania & Uganda]
    Jisajiri ili kupata taarifa za nafasi za kazi katika email yako kila zitakapotangazwa.

    04. Jobs in Tanzania - Tanzania Jobs - Search Tanzania Jobs - Tanzania Job Search - recruitment, employment, careers, vacancies, job site - International

    05. Tanzania Jobs: Jobs in Tanzania

    06. Jobs in Tanzania,Employment Opportunities Job Site Search Abroad for Americans

    07. Tanzania Jobs - Jobs and vacancies in Tanzania, Tanzania Career, Career News, Jobs Tanzania, Jobs News, Tanzania Vacancies, Vacancies News!

    08. Work offered and jobs wanted in Africa

    09. TechnoServe Jobs Vacancies in Tanzania | Jobs Africana

    10. Dan Royal Job/Vacancies: Job Vacancies across African Countries(Kenya,Tanzania,NGO Jobs etc)

    11. Job and Career Info

    12. Current Job Vacancies In Tanzania Ngo | Work Online

    13. International Jobs

    14. Work and Volunteering in Africa - Finding a Job in Africa

    15. https://ekgrpapplications.emirates.com/careersonlineapps/JOB_VACANCIES/JobVacancies.aspx?pub=/english

    16. Job vacancies tanzania sites - all job vacancies tanzania of the web

    17. Green Resources – Tanzania Job Vacancies | Kenyan Jobs Website - Jobs in Kenya, Careers and East Africa Vacancies


    Kazi kwenu wadau, nawatakieni kila la kheri.

    ***********************************************
    USIACHE MBACHAO KWA MSALA UPITAO

    ***********************************************

    Uchague CCM kwani ni mbachao yako. Usichague Chadema, CUF, TLP na NCCR-Mageuzi, kwani hao ni misala ipitayo.
    .

    :welcome:
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,145
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 48
    thanx Baba Mtu be blessed
     
  3. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 672
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Asantee mkuu
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,897
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 48
    asanteeee
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 23,412
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 83
    Msharawa kwa nza wako baba!!!
     
  6. papag

    papag JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 594
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 18
    :hail::hail::hail:wabheja sana angu!
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    God bless
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,027
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 63
    Ndagha fijo Nkamu
     
  9. kaygeezo

    kaygeezo JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante..ila usichague CCM ic
     
  10. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 466
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Kwa nini ununue magazeti?
    Na kwa sisi tunaoishi vijijini kama Mtwara magazeti ya leo tunapata kesho - tukiwa na bahati sana yanafika jioni. Mmhhhh!
    Nyingine hii hapa: pataajira.blogspot.com.
    All the best!
    Dr. Mbale
     
  11. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 878
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Asante ndugu, nadhani ulimaanisha hapa Pata Ajira-Tanzania.
    Hapa PATH : Employment and consulting pia nafasi za kazi huwa zinapatikana.
    Kama unazo sifa usisite kuomba
     

Share This Page