Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naapa kwa Mungu mkuu kuwa nitaendelea kuwa shabiki wa Jembe Mtatiro kuliko legelege Mnyika!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kiwalanikwagude, Jul 3, 2011.

  1. k

    kiwalanikwagude Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na mjadala mzito juu ya uwezo wa Julius Mtatiro na John Mnyika, natoa changamoto watu watafute ukweli wa hili ila mwishowe watakuja kubaini kuwa Mtatiro anaweza kujenga hoja na ku-take risk anaweza kufanya maamuzi magumu na ya hatari tofauti na Mnyika mwenye uwezo wa kujenga hoja lakini ni mwoga sana kuchukua uamuzi mzito au wa hatari.

    Huu ni ukweli hata kama nitakuwa nimewaudhi watu fulani ila ukeli sharti usemwe bila kupindisha neno kuwa Mtatiro ni jembe natamani sana uchaguzi ufanyike leo kisha mchuano wa Mtatiro VS Mnyika urudiwe kisha tupime hoja!
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    tukishajua uwezo wao, what is next step.
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Ww acha kufikiri kwa kichwa cha chini mtatiro na mnyika, huwez kuwafanansha Mnyika possess mind stability ambayo ni sifa kubwa na yenye kumtambulsha kiongoz mzuri, lakini ndugu yangu mtatiro hana mind stability ni mtu wa kukurupuka nakutumia force.
     
  4. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Unashindanisha kifo na usingizi mathalan vitakuwa tofauti tu. Mtatiro anatumia siasa za kufunga ndoa na CCM wakat Mnyika anatumia siasa za kufundisha watz wanyonge juu ya mabaya ya CCM.
     
Loading...