Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na hii jee? Pia yako.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Globu, Apr 12, 2011.

  1. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Katika Maisha Unaweza Kukutana Na Watu Wengi Ambao Unaweza Kuwasahau Lakini Baadhi Yao Huwezi Kuwasahau Ambao Wamekufanya Ufanye Kitu Tofauti Katika Maisha Yako Na Najua Kama Mimi Ni Mmoja Wao Kati Ya Hao Watu Ambao Huwezi Kuwasahau Kwa Sababu Nimekufanya Usome Huu Waraka Mrefu Ambao Hauna Maana Yoyote Katika Maisha Wala Hautokusaidia Na Bado Unaendelea Kusoma Wakati Nilishakuambia Hauna Maana Lakini Bado Tu Unaendelea Kusoma Inaonyesha Kwamba Ni Mgumu Kuelewa Yaani Naendelea Kukushangaa Unavyotoa Macho Na Kusumbua Vidole Vyako Jamani Si Uwache Kusoma. Duh Wewe Kiboko Yao Bado Tu Unaendelea Na Unacheka.
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nimeshindwa kuchangia kwavile sentensi ni ndefu sana haieleweki. Haina "comma" wala "paragraph" kazi ipo!
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ndio maana yake MKUUUU.
     
  4. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utumbo mtupu.........
     
  5. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    anajifunza kutumia keyboard, mavis beacon hakuipata
     
  6. s

    sugi JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hivi kaandika nn?
     
  7. M

    Mbonafingi Senior Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    **** WEEEE!!!!!:yield:
     
  8. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kaka huku kunahitaji kipaji....teheteheteheeeee!!!
     
  9. Lucious

    Lucious Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    si kila anaeenda shule anaelimika jamani tumsaidie
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tumtafute huyu tumburuze Milembe. Ni hatari kwa usalama wa raia!
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Imekaa vizuri mkuu
     
  12. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    imetilia kaka nimecheka sana kaka hata wenzangu wamecheka hapa ofisini,
     
  13. M

    MamaAfrica Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina mashaka nae...
     
  14. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeona he!!!!!!!!!! Kweli wewe kiboko. Nimecheka vibaya mno.
     
  15. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hili jukwaa ni la jokes wewe. Bado wewe mgeni humu JF?
     
  16. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hili jukwaa ni la jokes. Wewe bado mgeni humu JF?
     
  17. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkuu huu ni utani tu. Wewe si unaiona ilivyokaa.
     
  18. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    utumbo.
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahaha dah! Kweli nimeusoma waraka kwasababu ya ujinga wangu
     
  20. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hivi umesoma nini?
     
Loading...