Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

n jnc gan naweza postpone mwaka wa chuo!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by the horticulturist, Oct 2, 2012.

  1. the horticulturist

    the horticulturist JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nimechaguliwa kujiunga na bsc in it pale ifm,ckujpng kwa ajil ya hyo kozi so hata mkopo ckuomba c mnafaham walichofanya tcu kwa baadh ya watu!!nahtaj n postpone mpaka mwakan ili niombe mkopo tu na c kuhangaika na tcu,n tumie utaratibu gan?kpnd cha registration n hz week 2 za mwanzo za huu mwez wa kumi.
     
  2. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kila chuo kinautaratibu wake, nenda addmision office kaulizie. Ingekuwa ud ningekuelekeza
     
  3. the horticulturist

    the horticulturist JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndg yangu m niko Arusha mbya zaid niko kazn kupata ruhusa inshu ndg yangu
     
  4. the horticulturist

    the horticulturist JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndg yangu m niko Arusha mbya zaid niko kazn kupata ruhusa inshu ndg yangu
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mambo ya chuo ni very senstive kijana, unatakiwa wewe mwenyewe pale chuonî upewe utaratibu wa kufanya ambapo ni pamoja na kuandika barua ya kuomba kuahirisha mwaka ambayo utatakiwa kuipitisha katika ofisi kadhaa hapo chuo then ukikubaliwa utapewa barua rasmi ya kukukubalia ombi lako. don't think of sending someone to do it on your behalf.
    USHAURI: Unapoandika mada ambayo ni serious jitahidi kuwa serious pia kwa namna ya uandishi wako.JF inatumiwa na watu wa rika na kada mbalimbali.Unaweza kukosa msaada wa muhimu kutokana na uwasilishaji wako. Kila la heri
     
  6. the horticulturist

    the horticulturist JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    baba V nahc ndivyo nilivyo napenda kuwa cmple ila cna maana ya kwamba hili s suala muhimu kwangu ndugu yangu!i will do as how u have talled me!thanx much bro na nilijua hapa jf nitapata ushaur mzuri maana ninahakika kuna waungwana
     
  7. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Talled?is it past tense ya tell au ?correct word ni told ,please you have to re-check your tense before posting.
     
  8. the horticulturist

    the horticulturist JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nziriye hl suala liko present,ndio nahtaj kulifanyia kazi
     
Loading...