Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzomeeeeni, huyoooooooooooo.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tonge, Nov 12, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ANDREW CHENGE.JPG
     
  2. K

    Kiti JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Utamzomeaje wakati amepata ubunge na TAKUKURU hawawezi kumgusa huku akipeta na mamilioni ya rada anayoyaita vijisenti. Yeye ndiye anayetuzomea wabongo na TAKUKURU yetu inayotumia kodi zetu, anatuona Wadanganyika kweli kweli. Na kwa makusudi alijua hatapata uspika ila alikuwa analemga kumchafulia 6. Amefaulu malengo na anatesa mfululizo wala siyo kwa zamu
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  4. Muro

    Muro Senior Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anapiga hesabu hata hivyo hesabu zake za nguvu Bro 6 tayari bado kale ka kesi ka mauaji na kale ka vijisenti
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    TAKUKURU sio yetu... Ni yao ndio maana wanaicontrol wanavyotaka.
     
  6. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    NI KAMA ANASEMA......phew!!!!!!!!!!!!! Sfo?????...what a whopper!
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mjambisheni....Priiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    hapa ni sioni kesi ya kujibu.
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mutu muzima ovyooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  10. Double X

    Double X Senior Member

    #10
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jizi hiloo!!!
     
  11. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,215
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    jizi hiloooooooo
     
  12. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maria na wenzako mnajipa presha. Chenge hana alichopoteza, wewe na sisi ndo tumepoteza mengi na wengi. Tusizomee tu.......
     
  13. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  14. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Chenge kashinda kwa kile alichokitaka kimetimia nadhani wa kuzomewa na kujambishwa ni Marando maana kaukosa uspika kwikwikwikwikwi yaani jamaa walijipa hope asilimia 12 wangeweza kushinda duh hii inabidi iingizwe kwenye kitabu cha rekodi ya dunia. Chako chetu chetu chetu KUB tamu sana lakini hauzidi uspika heheheheheheh
     
  15. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mhh..,kaaaazi kweli kweli!
     
  16. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hukui? una miaka mingapi kwanza? acha uchuro teh teh nawe ni wa kujambishwa priiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii! booooooooooooooooh
     
  17. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu unakosea. Sema. 'Lizomeeeeeeeeeeeeeeeniiiiiiiiiii hiiloooooooooooooooooooooo fisadiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, nyambafuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Tumzomee hiloooooo au huyooo au kila mtu kwa style yake
    Halafu kama vile analia pamoja na vijisenti vyote alivyonavyo
     
  19. N

    NDESARIO New Member

    #19
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukisika aibu ya tanzania ndio hiyo.
     
  20. S

    Sitakioa Member

    #20
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msimjambishe tuu inabid hiyo picha tui-edit kwa stail ya kumvua nguo halafu yuko juu ya hizo pesa anazoziita vijisenti.
     
Loading...