Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzombe Zanda Startv vipi ???

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Duble Chris, Apr 2, 2012.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu Bwana anapo soma magazeti asubuhi anajua kabisa watu wanaitegemea radio yao kwa taarifa hasa za matokeo ya Ubunge wa Arumeru Mashariki halafu yeye kwa makusudi kabisa anasoma hivii........." Sasa nalishika gazeti la (mfano Mwananchi) eeeh habari za mbele ni zilezile za uchaguzi wa Arumeru "

    Nashindwa kumulewa habari zile zile zipi ili hali hajasoma hata moja Tahadhari yangu kwake/ kwao wajue kuwa Radio yao ndiyo karibu inasika nchi nzima kuliko hata TBC Taifa ajirekebishe na aina hii ya usomaji wa magazeti aaige wenzake wanavyo soma.
     
  2. KATATANAMA

    KATATANAMA Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Star TV & RFA ni mali ya kada wa CCM. Usishangae wakafanya kazi kama redio uhuru.
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mbona wenzao huwa hawafanyi kama yeye
     
  4. a

    abel maduhu Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio mzombe,ni mkombe,kama unuvyojua ndugu vyombo binafsi watangazaji wanatangaza kwa matakwa ya wamiliki,wakati mwingine hata wao wanashindwa kwenda against na wamiliki,wahurunmie
     
Loading...