Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzindakaya: Serikali ya Tanzania Kuomba Misaada ni Aibu ya Kutupwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Dumelambegu, Sep 9, 2012.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mhe. Mzindakaya ameishambulia Serikali ya Tanzania kwa kuendekeza misaada ya nje. Alienda mbali kwa kusema kwamba viongozi wetu ni wapiga porojo tu.

    Source:
    Channel Ten. Kipindi cha HAMZA KASONGO HOUR usiku wa tarehe 9 Septemba 2012.
     
  2. T

    Toronto Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni jambo zuri kuwaambia ukweli sasa kazi kwao wajirekebishe na kuacha hizo poro zao
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Safi!!! Kweli hata hawa waasisi wamechoka? Sasa kama wamechoka hawa, wapiga kura ni vipi ambao hawajui kesho watakula nini, kuvaa na kulala? Asante mzee kwa kusidia the downfall!!
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Huyu mzee alijitahidi sana kuhimiza watu wafanye kazi alipokuwa mkuu wa mkoa sehemu mbalimbali za Tanzania, hasa shughuli za kilimo. Pengine anashangaa badala ya kusogea mbele ndio tunazidi kurudi nyuma.
     
  5. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Misaada ya ndani je?
     
Loading...