Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Mtambuzi ni mnoko sana.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TaiJike, Jun 15, 2012.

  1. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Toka huyu mzee achukue likizo ya uzazi amempiga marufu Cantalisia kutembea, hata nje tu hatoki anachungulia nje kwa dirishani. Mtambuzi utavunja uchumba wa Rejao hutaki wajukuu zaidi yangu? mruhusu basi leo atoke ni ijumaa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa Tai,halafu nasikia kampiga biti hataki kabisa mahusiano yake na rejao,nasikia anadai eti anataka mwanae aolewe na Taiga Wudu.
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi simo waliotajwa wote hao wakija hapa jukwaa litachimbika.
     
  4. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jana usiku Cantalisia alinitext akiomba kwa vile leo ni friday mzee Mtambuzi lazima aende akapate moja moto, moja baridi kwa hiyo nitumie muda huo kumvisha hijabu Rejao tuingie ndani kwao maana mama atakuwa busy na vitoto.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Taiga Wudu ndo nani huyu tena! mi namtaka Rejao huwa anatoa kitu kidogo anapokuja kumwiba Canta hapa home.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mzee wa Rula usijitoe bhana subiri unyooshe mambo yasiende mrama.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Watu mna visa nyie..mzee Mtambuzi alishanikabidhi Cantalisia siku nyingi kwa roho nyeupeee..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Bishanga, bishanga, bishanga..
    Unaujua mziki wa rejao? We endelea tu..
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Rejao nimemzoea kwenye siasa lakini nasikia nako huku ana mvuto balaa.
     
  10. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Shemejiiiiiiii nilikumiss sana habari ya safari, karibu ila canta anatawishwa na babu siku hizi.
     
  11. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Huku ni alwatan ana mtoto Canta ni balaa
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naona umeanza kumtisha mapema kabisa Bishanga ili amalize game mapema na asikuharibie katika makoloni yako unayomiliki hapa jukwaa sijui saa hizi ni yatakuwa yamefika kama idadi ya viti vya ubunge vya CCM tehe tehe tehe.

     
  13. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
  15. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    mmh mimi simo kumbe Cantalisia mzee akitoka unajimwaya hivyo
     
  16. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    mtu chake unajua sababu, au unajitia hamnazo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Halafu we babu nimepita mtaa wa pili sijaona nyayo zako kulikoni, au bado unaimarisha ulinzi kwa Canta.
     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Naomba kufunga huu mjadala, kwanza niko bize na mwanangu Cantalisia tunaandaa kesi ya kuweka leo ijumaa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ..mkuu sijui kwa kweli...
     
Loading...