Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Edwin Mtei: Ni kweli tumewachochea vijana wetu jasiri kudai haki yao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yakuza, May 24, 2011.

  1. Yakuza

    Yakuza Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mzee Mtei amekiri live kuwa CHADEMA ni kweli wamewachochea vijana wao jasiri kudai haki zao.

    Nimefurahishwa sana na kauli yake bila kutafuna maneno:dance:. Big up Mzee Mtei!

    Source: Channel 10 news at 1900hrs on 24 May 2011.
     
  2. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa umri wa Mzee Mtei hawezi kuwa mwongo kwa vyovyote. Kama ndivyo, CDM must review its strategy asap!
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    sio kuchochea ni kushawishi,bila mobilization ni ngumu kufanikiwa ktk kudai uhuru,haki.safi sana mzee muona mbali
     
  4. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kuna tatizo gani hapo kama una wachochea vijana na watanzania kwa ujumla kudai haki zao? Mara nyingi serikali ndio inayoleta vurugu ili wananchi wasidai haki zao!
     
  5. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wrong interpretation
     
  6. Y

    Yana Mwisho Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mmmmm!!!!! Basi hivi vyombo vya habari vina mambo! Mimi nimemsikia ITV anasema serikali inachukizwa na somo la uraia ambalo wao wanawafundisha watu na waliotokea kulipokea na kulielewa zaidi ni vijana! Sasa hapo sijui kaongea kwa nyakati tofauti tofauti?
     
  7. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sioni tatizo, naonacho mimi ni ujasili na maalifa ya kufaa. Niwapongeze kwa kuchagua vijana makini.Hii ni safi sana
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Kama kweli wamewachochea vijana kufanya kudai haki kwa vurugu basi hiyo si startegy njema. Nadhani Marando ana strategy nzuri yaani kuipeleka serikali/wawekezaji mahakamani ili wana TArime wapate haki. Ni hakika wananchi wa Nyamongo wanaonewa sana kuliko tunavyoona hivi sasa. Pamoja na hayo si vema kuchagiza vurugu hasa kwa ndugu zetu wakurya ambao wamekuwa vitani tangia miaka ya 1980. Ni vema tukahubiri amani huko Tarime huku tukidai haki za ndugu zetu hao hata kwenye mahakama za kimataifa vinginevyo tunataka kuiangamiza Tarime.
     
  9. Yakuza

    Yakuza Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    "Tunawachochea vijana wetu jasiri kudai haki" says Edwin Mtei, the Founder of CHADEMA.

    Source: Channel Ten and TBC1 news at 1900hrs and 2000hrs on 24 May 2011 respectively.
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Mimi sidhani Mtei alikuwa na maana ya kwenda Nyamongo na kuwaita vijana na kuhubiri vurugu . Mtei ana maana vijana wa Chadema akina Zitto, Lema , Lissu nk hawa ndiyo anao zungumzia sasa ukidhani ni kundi jingine nadhani patakuwa na mjadala mrefu usio na sababu
     
  11. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nami nimeskia mzee Mtei kwenye news, kauli yake imeniogopesha kidogo!

    Labda kapitiwa, na umri nao ndo umeenda hivyo tumsamehe kwa matamshi yake, maana kama katoba siri fulani.....makubwa haya!
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Asante sana Mkuu, nimemsikiliza Mtei na wala haihitaji kuwa na Degree kuelewa nini alikuwa anasema
     
  13. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuchochea watu (vijana) kudai haki zao ni sawa ila tafsri ya neno kuchochea ndiyo inayopotoshwa.
    Mfano tunaambiwa "Nyerere alichochea wajumbe wamchague Mkapa 1995."
    "Mtei amewachochea vijana kudai haki zao" sioni hoja ya kuwa Mtei amekosea vijana lazima wachochewe ili kudai haki zao
     
  14. Fungo N.

    Fungo N. JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana mtei vijana ni lazima kuwa na ujasiri ili 2dai haki zetu bigup CDM msichoke nasi twaja kuwapa support
     
  15. Yakuza

    Yakuza Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nami ninampongeza Mzee Mtei kwa kuwa mkweli na muugwana:A S-rose::A S-rose::A S-rose:
     
Loading...