Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Anthony Mbelwa amefariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lole Gwakisa, Sep 11, 2009.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mzee Anthony Mbelwa aliyekuwa Mwenyekiti wa Idara ya maadili ya viongozi miaka ya Mwalimu Nyerere amefariki kuamkia 09/09/09.

    Amezikwa leo 11/09/09 na mazishi yapo nyumbani kwake Mbezi(njia ya kwenda St Marys Int School).

    Atakubukwa kwa uadilifu na uaminifu, na anatukumbusha juu ya kizazi cha viongozi wa serikali ambao sasa kinapotea.
     
Loading...