Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzalendo Net, Kielelezo Cha Matusi Dhidi ya Wabara(Tanganyika )

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Phillemon Mikael, Oct 9, 2012.

  1. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Tazameni sehemu tu ya matusi niliyoporomeshewa....

    http://www.mzalendo.net/habari/seif-asema-tunataka-zanzibar-yetu

    Author: Albusaidy
    Comment:
    cEbu fanyeni maaririfa uyu mkoma na mtwana wa bara aitwaye phillemon nimpate maana anakitu atakaaganyiwe ila hasemi moja kwa mojo,ile sie tushamfahamu kua anahamu ya ku*****,naomba uchukue hii nomba yangu ya simu unitafute 0777222231 naapa nitakutimizia haja yako.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Duh! Naogopa ban.
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Umetukwana Mzalendo Net au umetukanwa na member wa Mzalendo Net.
     
  4. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Usipoteze muda wako wa thamani kujibishana naye.
     
  5. T

    Tewe JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    TCRA wako wapi juu ya matusi haya? Nini maana ya kusajiri no. Za simu?
     
  6. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Pole aisee. Ila huyo jamaa anaonyesha ni nguli kwenye hiyo tasnia, anajitangaza laiv kbs??
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mkuu huyo aliyetoa hayo matusi ni muhuni tu kama wahuni wengine ambao tunao humu, hiyo namba ya simu kaweka tu wala sio yake.
     
  8. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa ametukana wabara au amekutukana wewe individual?Au mpaka nifungue ile net eeh?Pole sana ila huyu naamini mkionana yeye ndo kucholea saba mkuu huo ni mkwara tu majitu ya hivi ukilitia machoni unalichapa lenyewe na familia yake yote ndo litatia adabu
     
  9. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Jamiii forum hatuna wahuni....watu wwanabishana kwa Hoja ....pamoja na kuwa wanagombana.......,iimeniiuma sana kutukanwa na watu kukaa kimya just kwa kuwa Mimi ni mbara....,hi inaonesha mtandao wa Zanzibar hawataki maoni mbadala.....
     
  10. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Gwakisa hawa jamaa ni wabaguzi sana...spendi Kabisa ubaguuzi.......,tukiwaacha wattaabaguana
     
  11. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Unapodhani watu wa bara ni watoto wa wakoma na watumwa ni upofu wa historia na kujionaaaa mwarabu kuliko mwafrika....wakati sana utakuwa chotara...wa kiafrica na babu mwarabu
     
  12. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Pole sana aisee.Kwani imekuwaje mpaka utukanwe kiasi hiki mkuu?
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole Phillimon wazanzibari wabaguzi sana wenyeww kwa wenyewe wanabaguana na wanachuki
     
  14. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,794
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Inaonekana kijana ni fundi wa kucheza sunsumia.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona mie nimeishatukanwa humu JF kama ulivyotukanwa wewe na mods wakatoa ban kwa muhuni.

    JF hakuna wahuni lakini members wake wengine ni wahuni.
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huku utamkamata nani wakati wanajuana?Kila mtu ana ndugu serikalini na mkono wa TCRA hauna mashiko ilikuwa danganya toto tu kwa watanzania na iliwasaidia sana wakati ule kusambaza maneno ya ongo wakati wa uchaguzi.

    Hta hivyo huyo jamaa hata kuandika ni tatizo hivyo kubishana nae ni sawa na kumkimbiza kichaa aliyechukua nguo zako wakati unaoga mtoni.
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii post inatoa taswira mbaya sana kwa wanzanzibari na sidhani kama huyo aliyekuwa anatukana anaelewa madhara yake kwa wanzanzibari wenyewe? Amejikita kwenye mambo mawili, 'rangi ya ngozi na homosexuality'. Sasa, kama debate ilikuwa ni kuhusu Zanzibar kujitenga na Tanganyika, skin colour na homosexuality vimeingiaje? Anataka kuuwambia nini ulimwengu? Mambo ya aibu sana haya!
     
  18. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,749
    Trophy Points: 280
    Unapoteza muda wako bure kujadiliana na hawa HIZBU, sio wastaarabu kabisa. Huwezi amini mtu aliyeporomosha matusi kama hayo huwa anaingia kwenye nyumba ya ibada na huwa anaweka mwili wake safi kabla ya kuingia lakini kumbe ni najisi mkubwa

    Yote haya yameletelezwa na CCM kutulazimisha muungano kwa maslahi binafsi ya watu wachache. Matatizo ya kiusalama yaliyopelekea muungano yameisha sasa muungano wa nini tena??
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Jamaa katukanwa na Mzanzibar moja anawajumlisha Wazanzibar wote.
     
  20. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa najadili Hoja ya Maalim ..kuwa wanataka Zanzibar Yao ....mawazo Yao ni kuwa muungano ukivunjka watafaidika kugawana utajiri wetu nusu Kama ndoa zinapovunjika.....,nikawaeleza juu ya michango ya kuendeshaa Tasisi za muungano ambayo hawatoi na vitu Kama umeme...
     
Loading...