Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My happy ending story

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Dec 28, 2010.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    DO YOU HAVE ANY HAPPY ENDING STORY. LET US ENJOY IT.

    IF YOU DONT HAVE, PLEASE TEL YOUR SAD ENDING STORY.



    [​IMG]
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    The Following User Says Thank You to tabutupu For This Useful Post:
    Lizzy (Today)

    Kwa signature yako!!!!!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    hata mimi ni kwa signecha peke yake.....imetulia
     
  4. smati

    smati Senior Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  5. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sad / happy ending. (true story).

    Walipendana na kuwa wachumba wakiwa chuo cha ualimu.

    Baada ya chuo msichana akafanikiwa kujiunga na chuo kikuu (UDSM) na kijana akaendelea kupiga chaki kama mwalimu mkoani.

    Msichana akaamua kumpiga kibuti jamaa eti kwa sababu hawezi kuwa na mume aliye mzidi elimu.

    Jamaa illimwuma sana hasa kwa hiyo dharau akaendelea kuchaa mzigo kama kawaida.

    Wote wakapata wachumba wengine. Msichana mchumba msomi kama yeye ma kijana mchumba form four aliye kuwa anajishughlisha na mambo yake ya biashara mjini.

    Msichana akaolewa akapata mimba akashindwa kuzzaa akafa.

    Kijana akafunga ndoa na yule binti mwingine, na akapa nafasi ya kujiunga na sua university, akamaliza akapata kazi nzuiri sana, na anaendelea na maisha yake ya raha na mkewe kipenzi.

    Happy ending.
     
  6. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Ni nzuri lakini your own story ingekuwa nzuri zaidi
     
  7. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    thank you Preta
     
  8. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Thank you Lizzy!!!
     
  9. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    haaaa, happy ending kwa kina kanumba tuu!!! Nafikiri sad ending ndo za kumwaga
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    no happy endings zipo....mimi yangu iliishia pazuri sana....nilimtupia begi lake nje na akagoo....he he he
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nikikumbuka sad ending yangu, machozi hunitoka na niliapa kutopenda tena mpaka pale mama yangu mzazi aliponiuliza usipowapenda wanawake nani atakuwa mama wa watoto wako au na watoto nao umewachukia?
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    oooh so sad,
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mimi yangu itajaza kurasa ila ndio sababu ya kutokuwa na mwenza mpaka leo,nikimwangalia mwanaume machoni namwona yuleyule aliyenitenda
     
  14. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Haya makubwa. Ngoja nimtafute huyo aliye go atwambie sad ending yake. Naamini tutatoa machozi
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Yap,It was so sad to an extent that when I saw a girl I felt like changing my route and take another.But thank god I am recovering now.
     
  16. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Am sorry my brother, lakini Am happy that now you are ok. things happen but tusiruhusu viendelee kutawala.
     
  17. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Pole shost, lakini nakushauri uchukue hatua. usiache hali hii iendelee kukutawala, maana utafika wakati hutakuwa nayo lakini it will be too late. waone washauri watakusaidia how to recover.
     
  18. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hata sijafikiria vizuri yangu
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yaani nashindwa ongeza neno hapo,ila nashukuru angalau uko ok now,swali moja huwa najiuliza kila siku kwani watu wanaumiza wenzao kiasi hiki,je huwa wanajua kuwa wanakuumiza au inatokea tu,nikipata jibu sawia la hili naweza jaribu tena kinyume cheke sorry siwezi kuwa mhanga ena
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nashukuru Tabutupuila sidhani kama nnaamini asilimia mia hao washauri kwa kuwa kama binaadam nadhani nitawaeleza sehemu ya tatizo tu,nafikiri wa kujisaidia zaidi ni mimi mwenyewe,sielewi kwa nini kila nikisoma Signature yako nasikia msisimko fulani naomba usiibadilishe tafadhali,huwezi jua unalisha nini baadhi ya mioyo ya watu
     
Loading...