Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwizi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Dec 22, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Jamaa alisingiziwa kuwa kaiba,waliomkamata waliamua kumpeleka kwa mganga wa kienyeji,waliamua kama ni yeye wampe kichapo mpaka afe,walipofika walimwambia nganga tutakupa hela kama utasema kweli kwamba huyu ndo mwizi au sio mwizi.
    mganga akawasha ubani,akasema mtu atakayezungukwa na moshi wa ubani ndo mwizi.
    ubani ulipoanza kutoa moshi ukamzunguka mganga.
    tabiri kilichotokea.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni kipigo cha mbwa mwizi kaka au.....
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    ndo hivo mganga akapewa kipigo cha mbwa mwizi
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh ila km umewahi kuibiwa ukiona mwizi anatandikwa unaweza kummaliza kabisa aisee,Mi nishawahi ibiwa nkabakiziwa shilingi 100 ya Tanzania na gari limeharibika haliendelei na safari inabidi kulala Arusha, dah ni noma kaka.
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    teh teh teh,kuna hii minada ya arusha,si unajua hawa bibi wa vijijini,alikuwa akichagua mitumba huku ameinama,kumbe ndani
    ya sketi yake kashona sanda za kuwekea hela,kwahiyo alivyoinama sketi ikaenda juu kwa nyuma mana ile sanda lina
    vichenchi halafu lipo mbele,so mwizi akaona ile sanda linaning'inia,akachukua kisu chake na kuikamata ile sana kwa nyuma
    halafu akaikata fasta kwa kisu then akakimbia,ile kichekesho kweli.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mganga akapotea kimazingara
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaa bibi wa watu lazma atakuwa alichanganyikiwa ataongea takwenya *hadi asubuhi.
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Upo???
     
  9. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bonge la utabiqi
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hyo mganga alikuwa feki kama kontena la BOT
     
Loading...