Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwizi ******

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, May 21, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku moja kijana mmoja alikamatwa akiiba nguo ambazo zilikuwa zimeianikwa kwenye kamba mtaa fulani maeneo ya Kinondoni Dar es Salaam. Ilikuwa kama saa sita na nusu hivi usiku. Baada ya kumkamata,vijana wale waliamua kumuingilia kinyume na maumbile kwa zamu bila kumpiga na kisha wakamruhusu aende huku wakimpa onyo asirudie tena kwani wao huwa hawampigi mwizi usiku ila kum.f.i.r.a tu hadi akome. Kwa vile yule kijana ndo ilikuwa ni tabia yake hiyo ya kugawa uroda na kawati mwingine hutumia hata kuhongwa ili aliwe aliona mtaa ule ni mzuri sana kwake hivyo baada ya siku tatu alirudi tena na kuiba huku hana tahadhali yoyote. Akakamatwa tena na watu wengine na wakaanza kumpiga. Yule kijana alipoona kipondo akaanza kuwauliza, "mbona juzi mlisema adhabu yenu ni ku.f.i.r.a na hapa mnanipiga? Mngeniambia ukweli nisingekuja tena!"
     
Loading...