Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwita Mwikabe Waitara: Mwanasiasa zao la UVCCM aliyemwacha shetani na mambo yake yote!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Apr 24, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Nilikutana nae Arumeru nikamuuliza swali 'vp Tarime 2015 maana mpo mafahali wawili yeye na Suguta John Heche,nani ni nani ktk ubunge via cdm? Akanijibu 'DEMOKRASIA NDANI YA CHAMA ITACHUKUA MKONDO WAKE'.Najitahidi kukupa maelezo machache juu ya Waitara then kina Millya wajifunze kitu hapa,Waitara akanieleza kuwa 2015 yeye ata contest ktk kura ya maoni ila kama akishindwa atakuwa tayari kumpigia debe aliyepitishwa.AS IF kama angeacha mguu mmoja magamba tayari ktk uchaguzi mdogo wa Tarime enzi ya Mwera angekata tamaa na angerudi gambani..Na pia kuchakachuliwa mwaka juzi kungemdiscourage bt amebaki kuwa mpiganaji ambaye hakumbuki alipotoka...Hongera bro kwa kujitolea kuwa mpiganaji kuungana na kina Kamanda Lema..usikatishwe tamaa na akina_ TUNTEMEKE niliyeckia akikuponda humu last month..TIME WILL TEL..,M4C
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Umeingia huku jana na kuibuka na nyuzi za aina hii.....tuache kushusha heshima ya JF.Huwa hatujadili watu
     
  3. Mukhabarat

    Mukhabarat Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwani ilitakiwa asubiri kwa muda gani ili aje na habari kama hii? je ni wewe unae-set rules and regulations za jf?
     
  4. DONNYANGAKA

    DONNYANGAKA JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 284
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    nakubali unachoongea, na ninamkubali huyo jamaa ingawa si kama ninavyomkubali heche but pamoja na ukamanda wake alipoteza jimbo kizembe!
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    una chuki binafsi...we ni gamba that wy
     
  6. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ameshushaje heshima ya JF acha wivu kijana ulitaka uandikwe wewe.
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,505
    Likes Received: 2,511
    Trophy Points: 280
    Kama hatujadili watu mbona wewe umemjadili, acha hizo hata kama kajiunga jana ana uhuru wote wa kuleta na kuchangia hoja kama ulionao wewe. Mwita ni level nyingine na anaonekana atakuja kuwa kiongozi mzuri sana ndani ya Chadema sio mapepe baada ya kushindwa uchaguzi wanaanza maneno au kuhama chama.
     
  8. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ameshusha hadhi. Inaonekana Emeka hata hajui kuwa Waitara alikuwa CCM wakati Mwera anagombea kwa tiketi ya CDM, na aliondoka baada ya kuhitilafiana na wenzake kwenye kampeni za uchaguzi ule. Labda kama sijaelewa bandiko lake.
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Namheshimu sana mwita ,jembe la uhakika mwalim wa Chem na maths. Kamtoe yule pimbi kule Tarime asiyejua hata kuongea.
     
  10. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,505
    Likes Received: 2,511
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo ndiyo hadhi gani ya JF iliyoshuka au TUNTEMEKE group mnataka kuja kwa gia nyingine maana mnampiga vita sana Waitara.
     
  11. dallazz

    dallazz Senior Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    big uppppppppppppppppppwikabe
     
  12. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwita ni kamanda mpambanaji. Tumekuwa wote katika harakati za kuingia DARUSO na kuunda serikali ya wanafunzi iliyojipatia heshima kubwa zaidi.

    Check list ya wapiganaji waliounda DARUSO 2005/6

    Mwita Mwikwabe Raisi
    Mrema John - Waziri Mkuu
    Aurelia Kimaro - Vice President
    Samwel - Fedha
    Cosmas Gabriel - Usafiri
    Engineer Mseti
    Bahati Tweve - Accomodation
    Marehemu spika wetu mungu ailaze pema peponi

    Hiyo list ndogo tu na wengine wengi waliounda DARUSO chini ya uimara wa kamanda Mwita Mwikwabe.
     
  13. K

    Kasungura Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waitara kweli kaonyesa na kukubali demokrasia ichukue mkondo wake.
    alipo chaguliwa na cdm kugombea kiti cha ubunge ilitakiwa wenzie wam support but haikuwa hivyo.
    Kilichotokea tarime ni siasa za makundi ndani ya cdm ndiyo iliyosababisha wapoteze jimbo.
    Henche ninamkubali sana tena sana, but ktk uchaguzi wa Tarime hakuitendea chama chake haki. kama
    angeamua kuvunja kundi lake na kumsapoti Maitara jimbo lisingeenda ccm. Ktk uchaguzi ule CCm walikuwa wanasali usiku na mchana CDM waendelee kufarakani ili wapate upenyo na ndo ilivyotokea.
    - Viongozi wetu wajifunze na kukubali demokrasia kuchukua mkondo wake.
     
  14. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Zalendo ni muhimu sana kuliko chochote
     
  15. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ben bwana. Ulitaka usifiwe wewe? Pole sana, toka ushindwe BAVICHA umekuwa na hasira sana. Siasa siyo lele mama kaka. Nenda kajaribu Mnanda.
     
  16. M

    Murrah Senior Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Emeka Napenda kukueleza kuwa kwa bahati mbaya siasa za Tarime hazipo hivyo unavyodhani Mwita alishindwa Tarime kwa sababu alishindwa kuhamasisha vijana na wanawake. Pili alitumia sera za Lusinde (matusi) ndio ilikuwa down fall yake. Hechei hana following nje ya Sirari au Tarafa ya inchugu, ili ushinde Tarime unahitaji ingwe ikukubali kwa bahati mbaya hakubaliki ingwe wala inchage akishinda kura za maoni itakuwa ushindi kwa CCM. Tarime bado ni ngumu ila ni jimbo rahisi kama CDM wataacha personal interest and focus on country Mwita achukue Ukonga atakubalika.
     
  17. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ben, we ni mfa maji asieacha kutapatapa ulishindwa BAVICHA kwa ajili ya vijitabia saidianeni kujenga CDM na si malumbano ya kuibomoa.
     
  18. s

    sambamba Senior Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M4C kama vp fiken had jimbo la NGORONGORO mkamalize kazi wananch wamechoshwa na unyanyasaji na utumwa na kuuzwa wao na ardhi yao na kuchomewa nyumba zao mbunge wao yupo2 hatuon hatua zozote zlzochuliwa tangu watu walipo chomewa nyumba na wengne wakidaiwa et co watanzania ndan ya nchi yao.wananch wamechoka.
     
  19. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Murrah, umejitahidi kujenga hoja yako lakini naona bado hukuiweka vizuri sana.
    Pamoja na mambo mengine yaliyosababisha Waitara kushindwa kulichukua jimbo la Tarime ni Mwera kujiengua Chadema na kujiunga na cuf. Kuna wafuasi wengi tu aliondoka nao ambao ilikuwa ni base ya Chadema. Kwamba Waitara alishindwa kuwaunganisha vijana na akina mama si kweli hata kidogo mkuu, kushindwa kwake ni zaidi ya hapo.

    Labda nikukumbushe kwamba Nyambari ni wa ukoo wa wairegi, na Waitara nae ni wa ukoo wa wairegi, kwahiyo wote wanatokea katika tarafa ya ingwe, ambako ndiko wanapatikana wairegi. Tarafa ya Inchage inakaliwa na ukoo wa 'watimbaru" na " wanyabasi" ambao kwa pamoja ndio wanaitwa inchage.

    Kwahiyo ili mtu ajihakikishie ushindi jimbo la Tarime analazimika kuwa na uungwaji mkono tarafa za ingwe na inchage ambazo ndizo zina asilimia kubwa ya wapiga kura. Hata hivyo ni muhimu ukazingatia kwamba kwa wakati huu hasa uchaguzi mkuu uliopita wapiga kura hawachagui kiongozi kwa kuangalia nasaba yake(ukoo wake), bali uwezo wake binafsi pamoja na matarajio ya wananchi wenyewe.

    Ushindi wa nyambari ulichangiwa pamoja na mambo mengine mgawanyiko/makundi miongoni mwa wanachadema kufuatia zoezi la kura za maoni kuonekana halikuendeshwa kwa haki na tuhuma za rushwa kutajwa kugubika zoezi hilo. Lakini pia ccm walifanya kazi yao ya enzi kuchakachua matokeo ili kuhakikisha kwamba wanalirudisha mikononi mwao jimbo la Tarime.
     
  20. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katika hili tunahitaji kuwa wabunifu sana, na kufanya upembuzi wa hali ya juu. Ni kweli mpaka sasa Ukonga hakuna mpambanaji mahili wa kulichukua jimbo hilo, na kama Mwita anakubalika huko ni bora akaanza mchakato mapema wa kuwin mass. Kule Tarime atafutwe mpambanaji anayekubalika kwa jamii kubwa ya watu. Majimbo yote tunayahitaji sana.
     
Loading...