Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MWIGULU tena SUMBAWANGA Mjini

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by VUTA-NKUVUTE, Oct 9, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Kipenga kimelia jimbo la Sumbawanga Mjini. Ni baada ya Mahakama ya Rufani Tanzania kutupilia mbali rufaa ya aliyekuwa Mbunge wa jimbo hilo kwa tiketi ya CCM,Hilary Aeshi. Kwa mujibu wa Sheria za Uchaguzi,ndani ya siku 90,uchaguzi mdogo utafanyika. Mahakama ya Rufani ndiyo Mahakama ya mwisho.Jana,jimbo la Sumbawanga Mjini limekuwa wazi rasmi.

    Baada tu ya uamuzi huo wa Mahakama ya Rufani, wazito wa CCM waliitana Ofisi Ndogo za CCM-Dar es Salaam kwa kikao cha dharura. Kikao kilianza saa 2.00 usiku na kuisha saa 6.30 usiku. Kilikuwa na vigogo wa juu wa CCM wakiwemo baadhi ya Wajumbe wa Kamati Kuu ya CCM. Ajenda ilikuwa ni Uchaguzi wa Sumbawanga Mjini.

    Katika kikao hicho ambacho nami shushushu huru nilikuwemo,timu ya Kampeni ilipangwa kabisa. Itaoongozwa na Mwigulu Lameck Nchemba,Mbunge wa Iramba Mashariki-CCM. Mwigulu atasaidiwa na timu inayoundwa na vijana wengi wa Sumbawanga Mjini waliobatizwa jina la 'Watoto wa Nyumbani'. Watia nguvu watakuwa akina Wassira,Firikunjombe na Lusinde. Fomu zitaanza kutolewa mwezi huu mwishoni.

    Hatahivyo, UVCCM wametakiwa kukaa mbali na uchaguzi huo kwakuwa kwasasa hawana picha nzuri kwa jamii kutokana na kile kinachoendelea katika chaguzi zao. Ningweza kuandika mengi.Lakini nina 'hang-over' ya mkutano wa Lumumba.Kumekucha!
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    duh! CCM hawajifunzi tu kurudia kula matapishi?
    Nchemba
    Wassira
    Lusinde
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    CCM wangekuwa wanafunzi wangepata zero. Mwigulu ni disaster, kaleta balaa Igunga akaleta kushindwa Arumeru Mashariki, leo wanataka wampeleke tena na S'wanga mjini!!
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!wakajipange upya naona kikosi chao hakijakaa vizuri.Huyu Lusinde itakuwa uchocho wa chadema kwa sababu beki huyu huwa ni mvivu kukaba!!
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hawana alternatives...
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unadhani watampeleka nani zaidi ya huyo mharibifu?Wanajiandalia anguko lao.
     
  7. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kuna siku ccm wamelamba garasha, ni kumtanguliza Mwigulu kwenye mapambano. Lusinde, je Sumbawanga ni mashabiki wa matusi?Wassira, je Sumbawanga wanajali vitisho?CCM, sikio la kufa.
     
  8. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwasababu atakuwepo Lusinde, nyumbani kwangu ni marufuku kwa watoto walio chini ya miaka 18 kusikiliza Redio au kuangalia TV yanayojiri Sumbawanga
     
  9. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    akaandae gari kule ataondoka saa 6 usiku bora arumeru
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mwigulu chonde chonde wake za watu, kule hawacheki wale, wanakutumia radi.
    Iende irudi hiyo mhishimiwi.
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Here we go
     
  12. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waleteeeeeee..wamekwisha hao..lazima wakae tena..
     
  13. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hiyo timu ya CCM ni njema sana ,sina shaka na uwezo wao . Timu hiyo inauwezo na ushawishi mkubwa sana kuwapatia CDM ushindi .

    Hivyo basi nachukua nafasi hii kuwapongeza walioona mbali pamoja na kuitakia mema nchi yetu kwa kuweka timu hiyo itakayoihakikishia CDM Ushindi murua.
     
  14. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    This is the end of thinking capacity for CCM then.
     
  15. commited

    commited JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    chadema mtumeni vicent nyerere huko sumbawanga, maana hicho kikosi chao nyinyiemu vicent nyerere anakimudu vizuri sana na wanamuogopa vibaya sana, mtumeni mwita mwikabe kapige baseline study na kupanga mashambulizi wapi yataanzia wapi yataishia na gharama stahiki watu tuko tayari kuchangia tu.... nyinyiemu kwisha kabisa hawana timu nyingine kabisa ... MUNGU ASANTE.
     
  16. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona rahaaa, mambo yameshaiva sumbawanga, wakazi wa sumbawanga mjiandae kupewa kanga, fedha, tshirt, na hata pombe za bure. Vilevile mjiandae kupata maigizo ya bure toka kwa lusinde, mwigulu na wengineo! Matusi bila kukosa! Bado igunga tunasubiri.....
     
  17. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    political strategy ya ccm kwasasa ni kutumia kampenzi za majitaka na kudhuru wanaowapinga hivyobasi timu nzuri kwa kutimiza hilo ni kuwatumia kina mwigulu, lusinde, wasira et al
     
  18. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Cdm jimbo letu hilo huyo mzizi tuna jua mbinu zake zote!na safari hii lazima avae kufuli kichwani!
     
  19. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    kwa mawazo yako wampeleke nani?kila mtu kachafuka kwa kashifa za rushwa hakuna mwenye afadhali mkuu
     
  20. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,312
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Spendi kurudia walichochangia wadau wengi humu, nilicho kipenda hapa ni hiki; Hivi magamba wanajua kuwa sasa hivi hawapendwi sio tu na wananchi bali hata ndani yao pia kuna wazalendo wanaopenda nchi yao kuliko chama chao? kwani huu uzi umefikaje hapa, someni alama za nyakati, ni kweli ccm imekufa!
     
Loading...