Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu nchemba uko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jogi, Jul 14, 2012.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,655
    Trophy Points: 280
    Jimboni kwako yametokea maafa yaliyosababishwa na vurugu za kisiasa, tupe kauli yako tafadhali, njoo hapa jamvini tujadili!!!
    Poleni wanairamba magharibi kwa msiba uliwafika. RIP marehem.
     
  2. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,461
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    Aje atuambie kwa nini ananunua vijana kufanya vurugu, wanyiramba tunapenda amani.......kwa amani tuliwaachia wakurya Mara yao tukapata place kuzunguka Mlima Sekenke ili tubaki na amani yetu......leo hii wapuuzi wachache wanatuvuruga, hatujavuna vizuri mwaka huu, mafuta yetu ya alizeti hayana soko tunapanga barabarani, leo hii wa kutupigania anatupiganisha....ulaaniwe Mwigulu na washirika wako
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,655
    Trophy Points: 280
    Tena alaniwe pamoja naye yule amuungaye mkono!!!! Wanajamvi mimi situkani, bali nawaambia hivi, ukimuangalia vizuri mwigulu anapokuwa bungeni akisubiri kutoa taarifa au mwongozo mjisura wake walah afanana na baboon!!! Wanaobisha wasubiri jumatatu muangalieni kwa makini strakcha ya mashavu (ukuunda) na kamdomo plas zile nyusi,
    labda ufanano wa nyani unaaffect brain ake mazee!!!
     
  4. a

    andrews JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​pesa haiwezi kununua haki waulizeni akina gadaffi
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwanini asiulizwe Mwita Mwikabe aliyeua.?
     
  6. b

    bdo JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,141
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    ..Hapo kwenye "red"- Wakurya sikuzote hawapendi watu wanafiki kama Mwigulu Nchemba, wao kwao 1+1=2 au 1x1=1 hawapindishi maneno, ndio maana Wanyiramba mlikubali yaishe, ila kwa siasa za mwigulu nadhani hata CCM wenyewe wanajuta kuwa naye, ni mchonganishi, ni mtu anayeogopa kuona upepo unavuma, hapendi kufikiri vitu vigumu, yupo kwa siasa rahisi kama hizi alizoanzisha
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kabla haujaweka HOJA jaribu kusoma HOJA zingine kwanza... YUKO SUMBAWANGA na NAPE na kundi la VIONGOZI wa CCM

    KUJITANGAZA kwa UMATI MDOGO sana...
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nyie wachaga mnaenda kuua watu singida kwa uroho wenu wa madaraka ee ,sasa mtakiona cha mtema kuni wafu nyie,huyo madevu mwita lazima anyee debe
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Rest in peace chadomo,wapenda fujo
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kesi ya slaa kutelekeza mke na familia imefikia wapi?yule mzee anazeeka vibaya.
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mnyika hana lolote,uchaga unamuwasha tu yule.
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mzee wa disko joker ie mwenyekiti alikuwepo?au yuko bilicanas kukusanya mauzo ya pombe,
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mwigulu anawapeleka puta mpaka mkome wehu nyie,mnajifanya wajuaji sana nyie,moshi imewashinda,arusha imewashinda mtaiweza singida?watu wa singida sio wajinga na mtazidi kuaibika mangi wakubwa nyie
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Juzi apa mmesababisha mgomo wa mabasi moshi kwa uchaga wenu leo mnajifanya mwaenda iramba na bado ndoa hamziwezi nchi mtaiweza?
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    wee kamsaidie mama ako kupika ondoka apo,wakati sisi baba zako tunamsaidia baba ako slaa kutatua tatizo la ndoa yake na uzinifu anaoufanya
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hizo pesa za laana mnazopewa na mashoga kina kameruni mnazitumia vibaya kuua raia wasio na hatia,kaskazini magaidi sana
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mnyika anakurupuka ameshindwa kujieleza bungeni anaenda kutafuta huruma ya wananchi,shame on her aaagh sorry on him
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mwigulu alikamatwa Igunga akiwa na mke wa kada mwenzake Hebu liambie jamvi dr slaa alifumaniwa wapi? Hilo lililomkuta ni lakawaida kabisa kwani Rais wa zamani wa France Nicolus Sarkoyz alioa Mara ngapi? Mbona wafaransa walikuwa hawahoji ? Nikwasababu hayo ni masuala binafsi jikite kwenye hoja mkuu
     
  19. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Issue ni ya Mwigulu, unadhani ukileta mada ya Slaa itabadili mawazo ya mada? Pole sana. Hizo ni tactics mufilisi na kitoto sana. Mchumi Grade 1 Mwigulu hata kijijini kwake watu hawana soko la kuuzia vitunguu vyao na mafuta yao ya alizeti. Eti mchumi huyo. Wassira alishampasha kuwa kuwa na A ya uchumi siyo issue, issue ni kuwa unaitumiaje kusaidia jamii. Yeye kazi ni kukenua meno mjengoni.
     
  20. P

    Papizo JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Chunga lugha zako mkuu hujui unaongea na nani so ni vema ukaongea kwa ustaarabu na kujuwa kama ni mdogo au mkubwa kwako.
     
Loading...