Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwezi mmoja bila mawasiliano ya JF itakuwaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIDUNDULIMA, Nov 6, 2010.

  1. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    leo jioni mtandao umenikatalia kujoin na JF members wenzangu ili kubadilishana hili na lile baada ya uchaguzi. Nilijaribu kama mara mbili ikawa inaniletea message za ooops!

    Nikaanza kusikitika namna nitakavyokosa uhondo wa leo kutoka JF. Nilipojaribu mara ya tatu kitu kikajibu http://www.jamiiforums.com. Kwa kweli nilifurahi sana.

    Baadaye nikaanza kuwaza itakuwaje pale ambapo wana JF tutakosa mawasiliano ya JF kwa mwezi mzima iwapo dakika kumi tu zilileta mkanganyiko katika kichwa changu?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    pole sana
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    asante
     
Loading...