Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa WAMA mama Salma Kikwete akiwa Arizona!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Apr 22, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    April 22nd, 2011

    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Taasisi ya Wanawake na Maendeleo (WAMA). Mama Salma Kikwete akizungumza pamoja na kujibu masuali ya wanafunzi wa Thunderbird School of Global Management hawapo pichani..April 20.2011.
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa WAMA Mama Salma Kikwete (kulia) Rais wa Thunderbird School of Global Management Rais Daktari Angel Cabrera, Balozi wa Tanzania nchini Marekani Mwanaidi Maajar, Rais wa Project C.U.R.E Daktari Douglas Jackson pamoja na mjumbe wa Bodi ya WAMA Zakhia Meghji wakimsikiliza kwa makini mwanafunzi wa Kitanzania anaesona chuoni hapo Niky Choksi( hayupo pichani) akitoa maelezo yake ya masomo ya kozi yake chuoni hapo anayochukua.
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Taasisi ya WAMA Mama Salma Kikwete akipewa maelezo yamaendeleo ya Thunderbird School of Global Management kutoka kwa Rais wa chuo Daktari Angel Cabrera (kulia) April 20,2011 alipokwenda kuzungumza na wanafunzi.
    [​IMG]
    Mwanafunzi wa Kitanzania anaesoma Thunderbird School of Global Management Arizona Niky Chokshi (mbele) akitoa maelezo ya chuo kwa Mama Mwenyekiti wa WAMA pamoja na ujumbe wake. (Picha na Mwanakombo Jumaa-MAELEZO).
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    ufujaji wa kodi zetu tu wala hakuna cha maana anachosema hapo
     
  3. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa hutumia muda na gharama kubwa kujivisha kama wanapamba mti wa krimas. Wanasahau kupamba akili zao
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sipatii Picha Lugha gongana ya hapo, full ze, ze, ofcoz, yes, u know etc teh!
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ndo maisha yaho, first lady wa kiiafrika huwa lazima watanue, nayeye ndo kapata wacha ale kodi zetu siku tukifunguka macho vizuri tutapunguza matumizi yao maana first lady yeyote ni lazima kodi yetu imhudumie, suala linakuwa je matumizi yote anayofanya ni sawa?? je kumwekee limit ya bajeti yake au iwaendelee kula nchi kwa jinsi anavyojisikia yeye na wale wanaomzunguka.
     
  6. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thunderbird School of Global management Arizona ni mnyama gani?
     
  7. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Google utaijua
     
  8. c

    cocacola New Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Somesheni wake zenu,kimombo kwa sana msije mkaaibika .Huenda ikawa ndiyo ma future first lady.
     
  9. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    I wish nisikie ung'eng'e anaoporomosha hapo teh teh teh
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sipati picha kiingereza kilichokuwa kinazungumzwa pale, maana kiswahili chenyewe huwa kimepindapinda....
     
  11. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Hivi Maria nyerere akiwa fl wa-tz walikuwa wamefunguja macho?
     
  12. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    iko kwa michuzi kasikilize
     
  13. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    hahahaha lol:rant:
     
  14. J

    JAMHURI JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ningependa mwanajamii mmoja mwanadada anijuze mwenzenu kama uwepo wa nafasi hiyo "UENYEKITI" wa akinamama una maslahi na wanawake,Na pia aeleze kama amenufaika na Mama Salma kuwa mwenyekiti..tafadhali nisaidiwe kabla sijachangia chochote.
     
  15. C

    Chumvi1 Senior Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    FL nimemuona kwenye michuzi anajitahidi ila anasoma A to Z anaongea kama amepanic hivi sijui ndio audience ya wazungu.Mwalimu kamsaidia kuweza kusoma sijui sasa kile cha kupiga story za kawaida anaweza.
     
  16. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
     
  17. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Hacheni kuwa kama malmbukeni, someni magazeti muongeze knowledge na sio kusoma mwanaspoti na uwazi tu.
    Huyu mama ni m/kiti wa WAMA ambayo ni NGO yake yeye kama 1st lady na sio wanawake wote, ya Mama Mkapa iliitwa Mfuko sawa kwa wote. Na kama umefuatilia hii safari kachangishiwa shs 45 billion, lakini watz reasoning yenu ilivyo potofu mnacrush kila kitu.
     
  18. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    nilikuwa sijafikilia hilo, lakini kweli
     
  19. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    je inamána hujelewa swali la msingi."JE TAASISI HIZI ZA FAST LADY WETU ZINAMNUFAISHA NANI NA KWA KIASI GANI?.
     
  20. M

    Mkufu Member

    #20
    Apr 24, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Waliofaidika wapo kibao tu, nenda kijiji cha Nyamisati wilaya ya Rufiji utakuta shule ya kisasa imejengwa hapo zaidi ya bilioni 1.9 zimetumika na aliezitafuta ni yeye m/k wa WAMA Mhe Mama Salma Kikwete. Shule hiyo imechukua wanafunzi wa kike toka mikoa yote Tanzania nzima bara na visiwani ni shule pekee kwa wote. Wanafunzi hao ni wale wa familia duni na yatima. Wanagharimiwa kila kitu kuanzai ada,sare za shule na vyakula n.k wao kazi yao ni kusoma tu.

    Wanawake wengine waliofaidika ni toka mikoa yote ya Tanzania kupitia ziara zake za mikoani mama Salma Kikwete alitoa misaada ya vifaa vya uzazi na vya kutolea huduma ya afya vyenye thanmani ya zaidi ya Milioni 300 katika vituo vya Afya 66 Nchi nzima . Na pia alichangia vikundi vya kina mama zaidi ya Milioni 152 . Pesa hizi zote hazikutoka Ikulu zimechangwa na Wasamalia wema wanaovutiwa na jitahada zake nae hazibania amerejesha kwa Wananchi husasan akina mama . Mwenye kutaka data kamili atembelee WAMA atapatiwa taarifa za Fedha na hesabu zilizokaguliwa WAMA inazingatia utawala bora , MNYONGE MNYONGENI HAKI YAKE MPENI MAMA SALMA KIKWETE AMETEKELEZA WAJIBU WAKE KAMA MAMA WA TAIFA
     
Loading...