Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa vijana CCM kata Kisesa ahamia chadema.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Apr 22, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kamanda Godbless Lema akiwa kwenye mikutano na uzinduzi wa matawi, Ndipo mwenyekiti wa Vijana CCM kata ya Kisesa Ndg Robert Mwanngwa akafanya maamzi sahihi ya kuhamia chadema.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    Karibu zizini, ila hakikisha umenawa tongotongo zote za CCM, na uingie kwetu ukiwa msafi
     
  3. p

    pstar01884 Senior Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kata ya kisesa ipo wapi Crashwizo? Jimbo gani? Hahahaha Habari njema kwa UKOMBOZI MPYA.
     
  4. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Lema is now the count of monte cristo, safi sana!!
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chadema ni safina ya kwenda kwenye uzima. Karibu sana ujiunge na makamanda wa ukweli.
     
  6. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Bora kawahi kutoka kuzimu na kuja peponi kabla siku ya kihama haijafika
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hao wa ngazi za shina, vijiji na kata ndiyo wenye mitaji ya watu.

    Hongera kwa makamanda walio mstari wa mbele.


    Mungu Ibariki Tanzania
    Mungu Ibariki CHADEMA

    Msako unaendelea
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmmh hapa lema Magamba watamkoma
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kisesa ni jimbo mkuu ambalo kwa sasa lipo mkoa wa Simiyu.
     
  10. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,079
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Vip wale madiwani wa 4 wa sengerema pamoja na wenyeviti 21 aliokuwa Lema awapokee jana ilikuaje kamanda mbona kimya mno huku A. TOWN tunamfuatilia sana kamanda wetu.
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,142
    Likes Received: 2,384
    Trophy Points: 280
    inafurahisha sana hongereni makamnda wetu na karibuni kundini.
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Saa ya ukombozi hii dhidi ya makupe hakuna kurudi nyuma
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Kisesa ni wapi huko mkuu ... usikute CDM wameshaingia mpaka Rwanda
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    na wana chama wengi wamerudisha kadi za magamba na kujiunga na CDM...
     
  15. T

    Tenths Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Hongera sana new kamanda karibu. Peoples power.....
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mwanza..............
     
  17. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,432
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Mmomonyoko wa udongo, hii topic nakumbuka tulisoma kwenye jiografia, now I can see how applicable it is in the political medani...:target:
     
  18. D

    Deofm JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatua nzuri, hata wabunge wakitaka kuhamia waambie wakate shauri, hakuna watakachopoteza. Kuhamia CDM ni sawa na mbegu hai kuanguka katika udongo mzuri wenye mbolea na maji ya kutosha ambapo itaota na kuzaa matuda mengi yenye mbegu nyingi, lakini kubaki huko kwenye gamba mbegu itaozea ndani ya gamba na hatakuwa na faida yoyote.
     
  19. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Dah! Mkoa wa Simiyu uko wapi au ulikuwa ndani ya mkoa gani kabla?
     
  20. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,079
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wale maiwani 4 na wenyeviti 21 vip kamanda au bado wanatafakazi uamuzi mgumu
     
Loading...