Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye video ya Samwel Sitta kuhusu ulipwaji wa Dowans

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wakwetu, Jan 19, 2011.

  1. W

    Wakwetu Senior Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba kama kuna aliye na vido clip ya yale maoni ya Samwel Sitta kuhusu kulipwa kwa Dowans anipatie hapa kwenye Forum.
    Thanks in advance
     
  2. r

    richard mahoo Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ITV wanayo wasiliana nao
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yeah,waliionyesha last friday kwenye kipima joto!
     
Loading...