Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye kujua haya maujanja Please teach us!...

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ndetichia, Oct 18, 2012.

  1. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    nimeikuta maeneo...
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa kuangalia kwa makini nmeona kama hiyo background ni picha ya chumba tu kama zilivyo picha zingine japokua hiyo ni graphically designed, na hizo icons kwenye shelves na ubaoni ni kuzi lengesha tu. sizani kama kuna utaalam zaidi hapo hebu tungoje wazee graphics waje.
     
  3. N

    Nyasiro Verified User

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hiyo ni background tu hamna cha zaida. aliyeitengeneza ni mbunifu sana inavutia.
    kwenye ile picha kuna board ambayo ameweka saa, sticky note af chin ya meza kuna recycle bin na juu yake ni computer icon. anajaribu kuonesha jins unavyoweza kutumia computer ukiwa ofisini.
     
  4. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hiyo ni customized desktop ambayo inaweza fanywa na apps mbalimbali zinazofanya kazi hiyo.... desktop customizers, ngoja nta post desktop yangu muone pia nimecustomize lakini sio kwa mtindo huu alioonesha ndetichia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hiyo ni picha kweli embu fikiria zaidi mkuu..
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160

    hili naweza amini je hiyo dizaini inaonekana advanced sana nini maana imenivutia balaa..
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,013
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    dah is it just a picture? Kwa kuziangalia kwa umakini hizo icon hazijakaa mstari ulionyooka zimekaa diagonal kidogo. Zinaonekana very customized. Sio rahisi uwe na background tu then uzipange hivo. Kutakua na kitu cha ziada
     
  8. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hizo zimekaa kwa kuangalia mbele kama icon zingine kawaida, ila hiyo app imezi arrange zipishane distance kidogo kwa kwenda juu so zinaonekana kama zimebend kidogo, ukitaka kuamini angalia kwenye ubao kalenda na iyo sticky notes hazijabend kama ubao ulivyobend
     
  9. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ukienda deviantart.com kuna wataalam wa kucustomize hizi vitu kwa kutumia app tofauti tofauti, ukiona hutaamini,
     
  10. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,013
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    always naamini design ni kipaji na si uwezo unaweza develop software kubwa na mwisho ukapata hasara then mtu anatengeneza kitu kama hicho then anakula bonge la faida.

    Nipo deviantart hapa c6 ngoja na mi nijionee ya walimwengu
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ngoja niingie nijionee..
     
  12. N

    Nyasiro Verified User

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    maeneo gan naomba link
     
  13. N

    Nyasiro Verified User

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hyo ni background tuu. hzo icon kuonekana diagonal ni just drug n drop of icons kama ume uncheck Auto Arrange in desktop right click menu.
     
  14. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    facebook cc ndetichia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni Desktop Background hapo unaArrange hizo icons freely kwenye hizo shelf! right click desktop, view, toa/unmark 'auto arrange icons' na 'align icons to grid' ili uzipange mwenyewe baada ya kuweka Background kama hii,,

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  16. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,013
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hebu drag and drop zako tuone maana hio diagonal different ni ndogo sanaaaa hebu tengeneza nione ndo ntaamini
     
  17. leh

    leh JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    kesho niktoka pindi chuo nitafanya marekebisho zaidi, nafikiri naweza hata kuzidi ya huyo dogo. ila nimependa concept
     
  18. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    thanks nkuu hii itanisadia kwa kuanzia
     
  19. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    DESKTOP.jpg
    thanks wakuu nami nimepata faida hapa
     
  20. N

    Nyasiro Verified User

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sina PC kwa sasa ningefanya hiyo kitu. em angalia mfano wa leh
     
Loading...