Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye hii Avatar - Ufafanuzi tafadhali!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TANMO, Jul 25, 2010.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wakuu nimeona avatar ya mdau humu ndani inasema hivi:

    "He walked on water; he turned water to wine; Healed the sick, Raised the dead and now he wants to be your candidate for president."

    Sasa tatizo linakuja kuwa huyu Bwana anamzungumzia nani au ana maana gani hasa kwa maelezo haya?

    Nawasilisha.
     
  2. Companero

    Companero Platinum Member

    #2
    Jul 25, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Anamzungumzia Yesu, anataka awe Rais wa maisha yako
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kamanda, je ulimaanisha sahihi (signature) katika mabandiko yake au avatar (picha) kweli?!
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Jul 25, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Alikuwa anamaanisha signature, msamehe bure, hata kama hajaomba msamaha!
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Jul 25, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160

    Mkuu unatatizwa na nini haswa katika hiyo signature.
    lakini huyo unaye mdhani hajawahi kufufua wafu wala kugeuza maji kuwa divai wala kutembea majini na kuponya wagonjwa.
    mkuu usijali huyo ni Yesu anataka kuwa raisi wa maisha yako
     
  6. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha aaaa (YESU NI KING BANA)
    unajua huu wakati wa uchaguzi watu wana wasiwasi sana na wagombea ........pole sana ndugu mgombea huyu si vuvuzela huyu ni mgombea ambaye yupo jimboni siku zote....YESU MNAZARETH, SIMBA WA KABILA LA YUDA, BWANA WA MABWANA.....CONSUMING FIRE!!!!
    mix with yours
     
  7. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Just say Haleluyaaa Amen!!!!.
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hadi raha,mpe maisha yako uone mambo.
     
  9. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu.HUYO NI BWANA WA MABWANA.MFALME WA WAFALME.YESU KRISTO MWOKOZO WA WATU WOTE.
     
  10. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nafikiri umepata jibu la kutosha au unajingine?
     
  11. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nashauri um-PM akupe maelezo. We cannot read his/her mind!!!!!
     
Loading...