Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye habari kamili ya dogo, aliyetua kwa babu kupata kikombe na baadae "KILLER"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, May 17, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kuna habari zilizozaaga hapa Arusha ya kwamba kuna dogo mmoja aliye2a Samunge kwa Babu na kupata kikombe, lakini baada ya hapo wakati anarudi mambo yaligeuka na kuwa kama mbogo aliyejeruhiwa na kuanza kuwachochoma raia ndani ya gari kwa kisu aliyekuwa nayo.

    Sasa mi cjapata kusikia vema ila Best aliyetaka kunihabarisha nikamstopisha kwani alitaka kuweka na chumvi zaidi. Je wana JF kuna mwenye habari hii anijuze kwa anavyofahamu zaidi?

    Asante na samahani kwa usumbufu wowote ule NDUGU ZANGUNI. Twendeni pamoja.
     
  2. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mm pia nipo arusha, lakini sijasikia hiyo habari.
     
  3. p

    pointers JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ngoja tusubirie news kamili
     
  4. z

    zamlock JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ilikuwa juzi huyo bwana baada ya kunywa dawa wakati wanarudi wakiwa kwenye bus ndipo alipoanza kuomba chai ya rangi na ndipo watu wakawa wanamshanga huyu vp kutaka chai kwenye gari na ndipo alipo anza kuchoma watu visu vya mgongo ilikuwa soo watu kama watatu hv na wamelazwa
     
  5. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Ni babu wa miaka 70. Baada ya kunywa kikombe akawakama amepatwa kichaa. Akafungwa kamba. Baada ya kumfikisha Arusha akatembeza visu kwa raia. Katika waliojeruhiwa ni watumishi wa mabasi ya ngorika. WAPO RADIO.
     
  6. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hicho kikombe kwani kina side effects au nini ?
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Best mbona nasikia kama ni young sana tu! Labda huyo babu ni shehe lingine. Hebu 2pe ilikuwaje kwa babu wa 70 kuwatawanya wa2 kiasi hicho. Mmmmmmh!! Makubwa.
     
  8. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ebwn hakuna mwenye uhakika, ila chini ya kapet zinadai kwamba dogo pamoja na group lake walikatazwa kunywa dawa na babu kutokana na 7babu ambazo babu alizifahamu mwenyewe.
    Basi watu wote kwenye hilo gari wakaacha ila dogo akajifanya ye mjanja kamzunguka babu, baada ya kunywa nahisi midadi ilapanda mana cunajua tena babu yuko kiroho zaid!
    Hiyo ni colition tu. Waambie kabisa kuwa babu ni thooooooo! Akithema amethema uthijiefanye unajua utakoma.
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ndg yng nimekupata barabara! Ila ndiyo maana nikawashirikisha ALLSTAR WA JF nikijuwa nitapata mawazo yenye ukweli,maana bila shaka hata kuna wanaJF waliokuwa karibu zaidi na waka2juza ya UKWELI,Twendeni pamoja WanaJF!
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa hiyo kitu ilitokea, na ilipata COVERAGE ya kutosha TBC1, alionyeshwa huyo chalii mwenyewe, pamoja na jamaa kibao waliokatwa visu!
    ONYO:
    KAMA UNA MAMBO YAko NA MAHIRIZI YOYOTE USIJARIBU KUMSOGELEA BABU..UTAADHIRIKA NAVYO!

     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    HAPO BEST NAKUUNGA MKONO KABISA YA KWAMBA KAMA UNA MAMBO YAKO USI2WE KWA HUYU BABU KBS, IT IS SOO VERY DANGERS FOR YOUR THINGS,na kama uko okey panda Samunge utamkuta BABU!
     
  12. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Vp alikutwa na hirizi. ?

     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Cjajua ndg yangu! Ila nahisi kuna wanaojua zaidi na wata2juza kwa KINA.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    jUST THE LAST WEEK walishikwa wanawake 5 wakiwa wameenda kumjaribu Babu kwa njia ya Ugagula, lakini wote wakafreeze MARA baada ya kujaribu kuanza shughuli yao hiyo, na wakashikwa kama kuku, na waka'confess kuwa walitumwa kumgaragaza Babu!
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Ahahahaha.. hivi wewe na Babu mna relevance? au wewe ndio msemaje wake humu JF? punguza basi uongo wote humu ni watu wazima
     
  16. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sa kama ni ukwel asiuseme? Punguza ulimi, kiufupi hiyo ni tahadhari na kwa kuprove zaidi nenda kamjaribu wewe kwa njia zako za ajabuajabu, BABU YUKO KIROHO ZAIDI.
     
  17. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Duh, Sasa huyo mungu wa Samunge anayeamuru watu wake wasio na hatia wacharangwe visu! Ama duniani kuna miungu.
     
Loading...