Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye diploma ya chemistry anahitajika.......

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Paje, Jun 19, 2012.

  1. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    WAKUU HABARI.
    Kiwanda kipo DAR. anahitajika mtu mwenye kujua chemistry atatakiwa kufanya kazi ya kupiga mahesabu how to mix to make some alloys. atafundishwa asiwe na hofu.
    ambaye yupo tayari atume credentials zake ikiwemo diploma yake na short cv ...... sogeamoja@hotmail.com
    thanks
     
  2. m

    mbung'o muba Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye degree hatakiwiiiiiiiiiiiiii?
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mimi nina degree ya education in science so nilimajor chem na qualify?
     
  4. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni kwa ajili ya mwenye diploma tu. mwenye degree hatakiwi. just to do some simple calculations za ratio za elements kwenye compound. hata form iv anaweza lakini anatakiwa mwenye diploma.
     
  5. A

    Aaron JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    kiasi gani kwa mwezi
     
Loading...