Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MWEMA, usimlete Chagonja Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by DALLAI LAMA, Mar 4, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Haya ni maoni yetu ambayo haiyumkini yana mashiko.wameru ni watata,hawamtaki mtu mtata KAMA PAUL CHAGONJA.ukitaka kuzima moto zima na maji si moto.mytake Tunakuomba umpe madaraka Basilio Matei ktk operesheni za uchaguzi meru kwa kuwa ni msikivu na hatoi justice kwa upande mmoja.MAONI YANGU TU AMBAYO YAKIDHARAULIWA YATAKUMBUKWA.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Matei??!! Uchaguzi wa Arusha ulimfanya awe msoma magazeti makao makuu ya polisi leo. Akiletwa Arumeru lazima atachakachua ili arejeshe imani kwa bosi wake!
     
  3. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    CHAGONJA = chagua + gonjwa + arumeru
     
  4. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upande wangu sihofii mkurugenzi hata aje katili kiasi gani hato weza kuifanya fanta ikawa uji,nyeupe itakua nyeupe 2.kama nguvu yauma ata ibip ita mpigia
     
  5. C

    Cupid 50mg Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hahahaha mujuni kwahiyo unataka kazi apewe mchaga unadhani ndio ata wa spare chadema wakifanya fujo? U r soo wrong my brother na chagonja hiyo ndio kazi yake wacha jeshi lifanye kazi yake.
     
Loading...