Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mweka hazina Iringa press club mwanahabari Vicky Macha afariki dunia ghafla!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Oct 14, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    
    [TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    TAARIFA kutoka mkoani Iringa ambazo zimeufikia mtandao huu wawww.francisgodwin.blogspot.com asubuhi hii zinadai kuwa aliyekuwa mweka hazina wa chama cha waandishi wa habari mkoa wa Iringa(IPC) na mwandishi wa magazeti ya NIpashe mkoa wa Iringa Vichky Macha (pichani) amefariki dunia asubuhi hii.


    Vicky Macha kabla ya kifo chake alikuwa amelazwa katika hospitali ya mkoa wa Iringa akisumbulia ugonjwa wa Maralia na kulazwa katika Hospitali ya mkoa wa Iringa kabla ya leo asubuhi hii kufariki dunia.

    Vicky Macha katika uhai wake alipata kufanya kazi kwa karibu na marehemu Daudi Mwangosi ambaye alikuwa ni mwenyekiti wa (IPC) na hata siku aliyefariki dunia Vicky Macha kama mweka hazina wa IPC mara baada ya kumweleza juu ya kifo cha Mwangosi alipoteza fahamu kwa muda katika ofisi za IPC .

    Hata hivyo kutokana na siku ya tukio viongozi mkuu nilikuwa ni mimi Francis Godwin ambaye nilikuwa ni naibu katibu mkuu wa IPC kwa kushirikiana na vema na Vicky tuliweza kujikaza na kuhakikisha mambo yanakwenda vema japo mara kwa mara mwenzake alikuwa akiishiwa nguvu na mimi pia nikiishiwa nguvu na kujikuta tukibembelezana na kujikaza.


    [​IMG]

    Rais wa umoja wa vilabu vya waandishi wa habari Tanzania (UTPC) Keneth Simbaya (kulia) akikabidhi mchango wa rambi rambi ya kifo cha Mwangosi kwa makamu mwenyekiti wa IPC Francis Godwin kutoka kwa vilabu mbali mbali vya wanabari nchini kwa ajili ya kifo hicho , katikati ni marehemu Vicky Macha akilia kwa uchungu na kushoto ni katibu mtendaji wa IPC Frank Leonard.



    Taarifa zaidi tutaendelea kuwaletea hapa
    jambo kwa sasa naweza kusema Bwana ametoa na Bwana ametwaa jina lake na lihimidiwe milele

    Chanzo Francis Godwin
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    
     
  2. G

    GENERARY Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Eleza kidogo basi ilivyo
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Umeona Maelezo Sasa?
     
  4. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ..R.I.P Vicky Macha..tunasubili report ya madaktari tu..!!
     
  5. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Ilivyoje sasa?? Si taarifa hiyo hapo inajieleza??

     
  6. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sad news.
    BWANA alitoa, BWANA ametwaa, jina lake lihimidiwe.
     
  7. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    RIP
    Vicky Macha
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,189
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Poleni sana wafiwa!!
     
  9. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    R.I.P Vicky Macha.
     
  10. Fisadidagaa

    Fisadidagaa JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Bwana aiweke roho ya marehemu mahala pema peponi,R.I.P Vick.
     
  11. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    RIP Vicky!!
     
  12. M

    MWUZA SOLI MAARUFU Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I,P VICKY MACHA tunawaombea ndugu na jamaa waweze kukabiliana na kipindi hiki kigumu ila mwenyez Mungu atawarehemu.AMINA
     
  13. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,011
    Likes Received: 1,955
    Trophy Points: 280
    poleni wafiwa
     
  14. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    dah!anyway RIp dada!
     
  15. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    R I P, V. Macha, kamwambie Mwangosi kuwa RPC wa MWZ kauwawa.
     
  16. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilipita mida fulani karibu na ofisi zao nikaona baadhi ya waandishi wa habari wakiwa wamekusanyika sikujua kilichokuwa kinaendelea kumbe msiba tena poleni sana wafiwa! Mungu aipumzishe roho ya marehemu mahali pema peponi Amen.
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Alilazwa kwa ugonjwa wa malaria? Eh!!
     
  18. Mtukuru

    Mtukuru Senior Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Vicky!!!!!!!!!!!
     
Loading...