Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza city pictures

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kalunguine, May 1, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    1. Mradi wa nyumba za ppf, zipo nyingi lakini sikuweza zipiga zote kwa wakati mmoja.
    View attachment 53093
    2.City view nikiwa juu ya ghorofa ya makongoro (ccm makao makuu)
    View attachment 53094
    3. Mitaa kadhaa ikionekana kwa mbali, mjii huu unawakazi wengi na makazi yaliyopangika.
    View attachment 53096
    More pictures to come kadri ntakavyoendelea kaa hapa!
     
  2. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    asante kwa picha, napapenda sana nyumbani
     
  3. m

    manasa Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waoh!!!!!!! Mwanza is cul
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Thanks mzee, umenikumbusha ofisi yangu ya kwanza kabisa kuajiriwa baada ya kumaliza F4. Lool, worked there for almost six months. Love Mwanza, xoxoxo!!
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Squatter?
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    @Narubongo kumbe wewe ni Mwangaluka au Mwadile? hahahahahh nimekukamata Mwanza kuna maendeleo gani zaidi ya uchawi?
     
  7. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wa Ukenyenge umekula chumvi nyingi eeee,ikiwa ni wa enzi zile mtu unamaliza F4 na unapata kazi, F4 ilikuwa elimu kubwa sana those days
     
  8. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    IMG-20120102-00078.jpg Mwanza Mwanza.....from Gold Crest Hotel Room

    Image0216.jpg
    Mwanza Mwanza....City Centre...

    Image0222.jpg
     
  9. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
  10. S

    Saas JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MWANZA.jpg

    Mwanza...Rock City i love my home town
     
  11. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa weka na picha za uswazi: maana DSM ukipiga picha posta/ kariakoo streets zimejipanga: piga manzese/tandika/mwananyamala/tandala - TOFAUTI KABISA
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    MziziMkavu uchawi wa usukumani ni kwaajili ya kuleta maendeleo ndio maana watu wanalimishwa mashambani usiku ili kutekeleza sera ya kilimo kwanza. Wachawi wa mlingotini, magomeni,majani mapana, mbegani, kaole, kiromo, kizuiani kazi yao ni kuwapanda watalii vichwani usiku kucha na ndio maana mchana wote huwa wamechoka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mwanza naipenda sana aise
    Na ni mji unaokua kwa kasi sana
    asante sana mkuu kwa picha za mwanza
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    @Narubongo umefika huko Bagamoyo mkuu? inaonyesha unakujuwa sana kuliko hata mimi mwenye asili yaa huko ehhh kasheshe kweli. Nakumbuka Mwalimu mmoja wa kichaga alimpiga mtoto mmoja wa

    Mwinyi huko bagamoyo mjini mnamo miaka ya 1980 basi yule mtoto alikwenda kwao nyumbani huku analia, baba yake alimuuliza mwanangu unalia nini? mtoto akajibu Mwalimu wa shule kanipiga basi yule mzee akasema hiyo ndio mwanzo na mwisho hatafundisha tena hapa bagamoyo anapiga watoto wa ma mwinyi. Basi siku ya pili mwalimu yule wa kichaga

    alivyokwenda shule kufundisha aliposimama kufundisha alipokuwa amemaliza kufundisha alikuwa anataka kukaa kwenye kiti alikaa kwenye kiti chake na alipokuwa anataka kunyanyuka hakuweza kutoka katika kiti chake alipiga mayowe

    kuwaomba walimu wenzake waje kumnasuwa kwenye kiti basi walimu wenzake walipokuja kumnasuwa hawakuweza kumnasuwa ndipo walimu wenzake walipo fanya ushauri wa kumpeleka hospitali. Alipofikishwa hospitali

    Walimu wenzake walielezea mkasa wote ulimkuta huyo Mwalimu ndipo Madokta walipo muuliza je aliwahi kufanya kitu gani ? Ndipo yeye mwenyewe Mwalimu alieleza aliyoyafanya huko Bagamoyo ndipo Ma Daktari wakasema aende kwa yule mzazi aliyempiga yule mwanafunzi kuomba msamaha haya ni mambo ya kiswahili ndipo alipokwenda kuomba msamaha

    na ndipo kiti kilipo mtoka nakuanzia hapo yule Mwalimu wa kichaga aliomba uhamisho Wizara ya Elimu hakutaka tena kufundisha shule za msingi Bagamoyo huko ndio kwetu Bagamoyo karibu mkuu unakaribishwa.
     
  15. wejja

    wejja Senior Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi siji huko ng'oooo
     
  16. sister

    sister JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    napapenda mwanza ile mbaya ingawa sijawahi fika uko.
     
  17. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Matukio ya namna hiyo yapo sana b'yo iwapo utaleta dharau, nadhani hiyo shule ilikuwa ni S/M mwanamakuka pale karibu na sanaa, au kama sio hapo basi itakuwa S/M kizuiani ipo pale mlingotini kwa mbele maeneo ya karibu na kanisa katoliki. Ile mitaa ya kizuiani ni janga (nilikuwa namkuta sana mkuu siku za weekend, ndugu zake wengi wanaishi kizuiani). B'yo kwenye yale magofu ya majani mapana na msalaba kuna warabu wengi sana halafu nao wamekuwa ni wachawi wa kutupwa wanashindana na wakwere kwa vibwanga
     
Loading...