Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume mtaalamu jikoni...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Dec 17, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    I got a question for you guys,

    Katika mazingira yetu ya kibongo bongo bado hakikubaliki sana kwa mwanaume kuingia jikoni na kupika, haswa na wanaume wengine. Akifanya hivyo basi ataitwa majina kibao na yatasemwa mengi juu yake mf.mume bwége,kakaliwa, kalishwa limbwata, sio mwanaume kamili n.k.

    Sasa swali langu ni kama hayo hapo juu yanamhusu mwanaume ambaye anaishi na mwanamke, vipi yule asiyeishi na mwanamke (mpenzi/mke)? Pengine anaweza akawa anaishi na ndugu, dada wa kazi au hata mwenyewe. Huyu tumwite nani? Maana kama kukaliwa kakaliwa na nani? Limbwata kapewa na nani? Ubwége kavishwa na nani? Uanaume kavuliwa na nani?

    Nadhani ni muda sasa tuanze kukubali wanayofanya wengine na kuwaacha wajihukumu wenyewe. Kama wewe hutaki/huwezi hamna haja ya kumwita anaefanya majina ya ajabu. Baki tu ukishangaa!!
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Lizzy,

    Huku kwetu siyo tu kwamba ni marufuku kwa mwanamume kuingia jikoni ila haiwezekani kabisa...Watu wanafanya hivyo tu pale wanapokuwa really single...Akianza tu kuishi na ndugu au mfanyakazi basi mambo yanaishia hapo.

    Na kwa vile hao wanapika kwa muda, sioni kama kuna sababu ya kuwapa majina....Ila yule ambaye keshaoa halafu anang'ang'ania kuingia ingia jikoni siyo tu kupewa majina bali anastahili kuchapwa viboko kabisa!!

    Babu DC!!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Babu DC bana, sasa kama mhusika haoni tatizo iweje watazamaji wasumbuke?
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Lizzy,

    Unajua mtu huwezi kuishi kama kisiwa...vinginevyo usiwe na majirani au ndugu. Halafu watazamaji wengine wana stake kwa huyo mhusika...Kwa nini wasiumie kuona mdau wao anaharibikiwa???
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ambaye anaingia jikoni akiwa hajaoa huitwa h.a.n.i.t.h.i, kwa nini haoi

    hakuna exkuzi ya mwanamme kuingia jikoni
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mmmh what kinda stake are we talking about babu? Maana wengine utakuta hata hawamjui mhusika ila maneno ya kuambiwa wanayashupalia kama vile wanamjua.
     
  7. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao wanaoishi wenyewe inabidi tuwaite wagumu
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Hapo hujawatendea haki baadhi ya watu,

    Hivi mtu anaweza kuoa immediately baada ya kutoka shule au???
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo wagumu ni positive au negative?

    @Kongosho. . . Embu acha kukandia kaka zangu.Kwani kuingia jikoni dhambi?
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Unajua hata jirani yako ana stake kwako na ndio maana ukipiga yowe ya kuomba msaada yeye ndiye wa kwanza kufika...

    Kwa hiyo ukifanya kitu cha kusikitisha lazima kitamgusa tu.....!!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ukiona unapingana na biology hakuna ugumu
    ni imperfection tu
    mengine yooote ni kujipa moyo

    ni h.a.n.i.t.h.i tu
    sijui ana miaka 35 hajaoa?
    Usidhani mzima huyo

     
  12. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    both of them
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    To mt I thwea its a taboo
    wala simtaki wa ivo
    ataniletea kiwingu ndani
    ntajiona kama niko kwenye ndoa ya jinsia moja

     
  14. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aseeee......
    basi kuna m.ahanithi flani hivi nawajuaga, wanapikaga! hata hawaogopagi!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa chakusikitisha hapo ni kipi?
    No wonder hata watoto hawajui ukaribu wa baba zao kisa majirani watasema.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Biology ndio inayotuma watu kuoa na wanaume kutokupika?
    Let's not get confused here!!!!
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    To you ehhhh??
    Sasa kwanini usiache iwe kwako tu badala ya kutaka kila mtu awe vile unavyoona wewe?
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Waogope wameua?
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    exkuzi ya shule inaeleweka
    lakini naye asikae sana
    mwanamme akikaa bachala muda mrefu nayo ni utata
    anaonekana si mtu wa kujipanga
    sasabu tangu mdogo anajua siku moja ataoa
    si kitu cha kushtukizwa
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Dark City!! Mkubwa! Hapa umemaliza kazi na nafikiri majibu zaidi ya hapa hakuna.
     
Loading...