Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwananchi Imevamiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanza Madaso, Oct 7, 2009.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mwananchi ImevamiwaNdugu wateja na wasomaji wetu tunaomba rNdugu wateja na wasomaji wetu tunaomba radhi website yetu haitakuwepo hewani kwa muda kidogo. Kifupi tumevamiwa na 'hackers' wabaya tunashughulikia tatizo, muda si mrefu tutarudi hewaniadhi website yetu haitakuwepo hewani kwa muda kidogo. Kifupi tumevamiwa na 'hackers' wabaya tunashughulikia tatizo, muda si mrefu tutarudi hewani. Kusoma Click
    Ndugu wateja na wasomaji wetu tunaomba radhi website yetu haitakuwa hewani kwa muda kidogo.Kifupi tumevamiwa na 'hackers' wabaya tunashughulikia tatizo,muda si mrefu tutakuwa hewani



    Jamani nimekuta habari hii kwenye web ya mwananchi newspaper kulikoni? Hii inatokana na nini?
     
    Last edited: Oct 7, 2009
  2. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hao 'Hackers' wasije kuwa na Ari Mpya na nguvu mpya
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lakini kuna link pale mwihoni uki-click inakupeleka kwenye page
     
Loading...