Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke ni chanzo cha matatizo duniani?!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wilbert1974, Jul 22, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwanamke ni Matatizo.jpg

    Wasichana ni mashetani.jpg
    Wataalam wa hesabu wanatuthibitishia hapa!
     
  2. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ngoja waje wenyewe, napita!
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kama vipi katengeneze cha kwako cha udongo....achana na maudhi ya wanawake!!
     
  4. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  5. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Safi sana mkuu. Nakukubali kwa kunikuzia post zangu mara mara.
    Ni aje, unasemaje kuhusu hili?
     
  6. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Nimeipenda hii analysis.
     
  7. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nice analysis even though it may not be true all the time, but in most cases its very TRUE....!!!!
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  9. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama wana Proof tofauti ndo ntaogopa wakija.
    Waje na hesabu tofauti tuone basi...
     
  10. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hoja imepita waliosema NDIO wameshinda!
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Fuatilia kila tatizo duniani behind lazima utakuta kuna mkono wa mwanamama!
    Dreva alipata ajari kisa alichelewa kwa nyumba ndogo uku lorry kalipaki kwa barabara akidhani apate short time mdada si kloweka nguo!
    Kutahamaki ni asbi na akakuta missed calls kama 8 za bosi wake.
    Alipotroka apo alitoka speed moja mbaya ili awai fika na kufidia mda ulipotea na mzigo ulikuwa wa transit akaishia kupata ajari na kufa
     
  12. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    hivi tulizaliwa na aki nani? Huyo Adam si alijipeleka mwenyewe kwa Bw GOD ooooOOOO niongezee mwenza, kuja kuambiwa kuna kuzaa kwa uchungu kakimbia hiyo hesabu ni ya Kihindi nusu naikubali ila wacha wenyewe waje maana mm nawaona huku hata wawe WAHESHIMIWA popote iwe Mnadani au CHAKo ni CHAKO wanaume ndo viherehere kutoa pesa za vunywaji na kuku wakati unaweza kuta uliye nae mkoba umejaa wa kukununua ww.Mwisho ni viumbe vyote hata jogoo mpaka amdanganye tetea kuwa atamshonea suruali, Beberu la mbuzi litapiga zizi zima kwa hiyo KIUMBE MWANAMKE SIO CHANZO CHA MATATIZO
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    lkN ROHO YANGU INANIUMA SANA KUKUBALI KWAMBA MAMA YANGU NDO CHANZO CHA MATATIZO!!
     
  14. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    very true,truly proved,proved valid,valid till now,now react,react positively
     
  15. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,839
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Mods! peleka hii kule kwenye jukwa la joke!
     
  16. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Wote tunategemeana ktk kuleta matatizo duniani.
    Tungekuwepo peke yetu yasingekuwepo, also mngekuwa peke yenu vivyo hivo.

    Kwa hiyo problems come when both fail to understand each other na kuchukuliana. And also pale unaposhindwa kuwa na your match ktk daily life.
     
  17. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata kwenye maandiko mwanamke alianza kutenda dhambi kwanza na nyoka halafu baadae akamfunza na adam.
     
  18. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Woman=man-children
     
  19. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kosa la mwanamke liko wapi hapo, kwani aliyemtongoza mwenzie nani? huyo mwanamke ana nguvu gani za kumlazimisha mwanaume asiende kwake?

    Tatizo ni njaa zenu za macho mnajikuta mmeangukia pua na chaguo lisilo sahihi juu, ukipata chaguo sahihi yote ullioandikiwa na mola wako, hayo yote uliyoandika hapo juu ni uwongo mtupu.

    Uliza uambiwe, wenzako tunaedelea mbele sababu ya haohao wake zetu wewe unatuambia wana matatizo. Kumbuka kila nyuma ya mwanaume aliyefanikiwa kuna mwanamke mwenye busara, wako yukoje? jipime mwenyewe kama unafaa kuandika hayo uliyoandika kwa niaba ya wanaume wote.
     
  20. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    woman=offsprings/human creatures=problems=evil.

    Therefore human creatures from a woman are problem and evil.

    That is to say, if your mother is a problem and evil, you are the same.
     
Loading...