Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke na Kondom ya Kiume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kifulambute, Sep 6, 2011.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Habari za asubuhi wanajamii....katika pitapita zangu jana nilikutana na kioja kilichompata jamaa yangu hadi mimi nikabaki natoa macho.. Alikwenda na Girlfriend wake mahali kupata ile kitu inapenda. na kwa vile jamaa anajali alinunua ryder mbili akijua kabisa atapiga mzigo wa nguvu.

    Sasa jamaa akatumia moja na moja ikabaki,,,, ile kuona imebaki yule demu wake akaamua kuichukua na kuiweka kwenye poch yake akasepa nayo. jamaa akawa akatoa macho na tulipokutananae akaniuliza..Je hiyo inamaanisha nini?

    Ni demu wake wa siku nyingi na hiyo ni mara yake ya kwanza kufanya hivyo. jamani mi mwenzenu nilibaki mdomo wazi sijui la kumjibu
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Si anajua atakutana na jamaa siku nyingine ndo maana akamwekea zana kabisa asitafute wala kuhangaika kuitumia
    Ila wasi wasi ni siku jamaa akikutana nae akakuta condom yenyewe imetumiwa hapo lazima awe na wasi wasi kuwa dem anamegwa na jamaa mwingine
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    @Rock ni ngumu kujua kama alichukua kumtunzia ama anamegwa na wengine. kwa nini atembee nayo yeye kwenye poch yake? kwani jamaa alinambia mara nyingi hata akikutana nae hata zikibaki huwa anaziacha hachukui lakini siku hiyo alishangaa imekuwaje?
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu inawezekana dem kapenda taste yake na kaona hiyo kitu imemvutia kuwa nayo ili akija kusex na jamaa another day isiwe tabu kununua mpya
     
  5. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kamwifadhia tu watatumia siku ingine, mbona mie nahifadhigi tu na wala hana neno next time watatumia, sidhani kama alikuwa na nia ya kwenda kutumia na mwingine, as you said ni wapenzi wa longi
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    He should be happy with that,
    maana anamuhakikishia kujali zaidi
    no matter what!
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    upuuzi mtupu
     
  8. Yasmin

    Yasmin JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    She took it by mistake
     
  9. kabatilambeho

    kabatilambeho Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mm nionavyo labda ungemuuliza vzr huyo jamaa kama hapo awali alikuwa wakikutana wanatumia ryder? na kama huwa zikibaki nani anachukua? Kama huwa Grlfnd wake hazichukua, huenda leo ameona azichukue maana jamaa huwa anazitumia na wengine ndio maana wakikutana siku nyingine jamaa ananunua mpya zile za awali huwa hazipo.
     
  10. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hiyo ni bana matumizi hataki mupenzi awe anapoteza pesa kila mara kununua vifanyio kaamua kumwekea ili wakutanapo tena atowe pesa ya mambo mengine bajeti ya vifanyo inapungua
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    maybe ana party atatumia kama baloon
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    huyo jamaa yako alitaka kuondoka nayo ili akatumie na nani
     
Loading...