Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke jiamini!acha ushirikina.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DERICK2000, Jun 24, 2012.

  1. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Gf wa kaka yangu,juzi juzi kaka yangu kamkuta na hirizi kiunoni mwake..kumuuliza kwa nini anafanya yote yale,jibu alilompa ni kwamba anajiona c mzuri cna kama wanawake wa rafik wa kaka yangu,hivyo kuvaa hirizi ni kawaida kwake kabla hawajaenda kwa gesti.Sasa juzi akajisahau kuivulia nyumban kwake,amefanya vile ili kumlinda bf wake asimpende mwingine..Mbaya zaidi kaka yangu alimuacha siku ile ile ingawa alimpenda,but kutojiamin kama ulivyo,its dangerous.Jiaminini wadada,hata kama huna vitu nakshi vya kumvutia mwanaume,Yupo atakae kupenda kweli,yupo mumeo.Hakuna alieumbwa peke yake.Ni hayo tu kwa jumapili ya leo.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwani hirizi ina tofauti gani na 'mahanjunati ya kizungu' katika kulinda mapenzi?

    Hirizi ni kiafrika zaidi na hii ni mapafyumu, kujiremba, kata mauno na sijui nini yote mahanjumati tu
     
  3. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Wewe unamuonaje; ni kweli mbaya au hajiamini. Lol. Am just curious.
    Maana message nilopata hapa ni kuwa kuna uwezekano wanawake wabaya wakawa ndo washirikina. teh teh
    Wakati wengine wanasema waso na elimu ndio washirikina... Je ana elimu gani?
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    duh,kaz kweli kweli! ushirikina ni hulka ya mtu haijalishi mbaya ama mzuri. . . na dhana hyo husababishwa na kutojiamini. nliwah kuckia wanaume wanasema hawaoi wanawake wazuri kwan wana usumbufu sasa hyo mbaya mbona anakosa kujiamini while wanaume hawapend wanawake wazuri?
     
  5. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hujiamini hata ukikata kipande cha nyama ya K... yako uweke kwenye chai umpe boyfriend wako kamwe usitegemee utapendwa. huyo mwanamke anatakiwa ajiamini, ajitunze, awe msafi, mstaarabu, majibu ya staha sio ya dharau, nguo safi pamoja na chupi sio yenye matobo matobo , anyoe sehemu husika anunike kidogo kama marash hana basi hata udi? mijasho mijasho no, nampa wiki mbili lazima watu watamuita na kumtongoza na sio kujirahisisha ovyo awe kama sitaki na taka mapozi kidogo siku mbili tatu ndio akubali, asikimbile kuomba omba vihela sijafnye umeridhika, hapo utawang'oa wengi saana.
     
  6. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    elimu yake kubwa,form 6.ni mdada wa nyumbani.
     
  7. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi namuona msafi mbona,kweli ni hulka yake 2.na my bro alimpenda but now,kamtupilia mbali.
     
  8. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi kachukua chombo cha ukweli,aman 2pu.nahisi akimuona atamwendea kwa mganga kabisa kujidhibiti na boyfnd ajae.
     
  9. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuko poa kabisa,though wanawake mnatofautiana.kuna wazuri,wazuri kiasi,na wakawaida,hiyo ipo hakuna atakae kataa.ila hajiamini.
     
  10. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Naona wewe umebobea. Good!
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Na haya tu umemwambia huyo muhusika au umekuja kuyasemea humu jf? .....huyo dada ni memba humu ndani?
     
  12. H

    Hute JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    uyo wa hirizo amekamatwa tu, wako ambao wanachanjia, wapo wanaonijuiza etc ili ukigusa tu wanakufanya mlungule huwaachi ng'o hata ukiwafumania laivu....huyo wa hirizi naona alikuwa hajui vizuri wanavyofanya wenzie...mimi nilishawahi kuingia choo cha kike kipindi fulani, akaniendea kwa mganga kabisa, alafu akanidanganya kuwa nimemtia mimba akalia sana nimwonee huruma ili nitunze mima ile hela ya mimba awe anakula yeye na kununua fenicha...cha ajabu hakuwa na mimba kabisa, alikuwa na mimba feki, sasa nilishtuka kila nikikutana naye anataka gemu hata mara tano, na analazimisha mimi nijojoe ndani na mimi sitaki mimba yake....kumbe alikuwa alishaknywaga vidonge, sasa alipopenda kuzaa na mimi ikashindikana akawa anajaribu zali kwa mba tukifanya sana ndo mimba itaingia...hahaha, nilipokuja gundua, nilimfukuza kwa bastola...hadi leo hii akiniona mtaani anabadilisha njia tusikutane....wanawake wana siri sana, amini usiamini, usijemwamini mwanamke ambaye sio mkeo hata siku moja, hasa akijua kuwa umeshaona ndo kabisaaa atafanya njama za kukudanganya hadi akuchune..
     
  13. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeh,nahisi alikuwa mgeni kwa mambo hayo,hapo kwenye mimba ndo usiseme,lazima akukamatishe tu,ili utoe malezi na uoe..mwingine hata kutumia kinga hataki..na Gemu utapewa kila muda unaoutaka.c anajua ndo atakapo kamatika mtu.Kumbe kuna wajanja.
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata mi hua najiuliza kitu hicho hicho..unasikia watu wameenda kwa waganga ili ampate mwanaume flani eh....ndio maana tumelaaniwa hivyo...
     
  15. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni hirizi au shanga za kiunon?maana kuna shanga za kiunoni zinaitwa chachandu(watu wa pwani wanavaa),ambazo ni urembo tu wa mwanamke kuvaa kiunoni,ni kama siku hizi wanawake kuvaa cheni ya dhahabu kiunoni.zina rangi mbalimbali,na kila rangi ina maana yake.mf akivaa red,ujue siku mbaya n.k
     
  16. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Huo ni ujinga! kwa mtu anayejiamini na ambae anamtegemea Mungu kamwe hawezifanya huo ujinga. Ila believe me wanawake wengi sana wanafanya iyo kitu both wazuri/warembo na wale wasio warembo
     
Loading...