Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke: Je utayaangaliaje mafanikio ya bwana uliyeachana naye akiwa na mpenzi mwingine….?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Aug 18, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Kuachwa huwa kunauma sana, na hasa inapotokea uliyeachana naye ulizaa naye, na hapo ndipo unapojikuta ukilazimika kuwa na mawasiliano na bwana huyo kwa takriban miaka 18 hivi.

    Hebu tuchukulie hujapata mwenza na huyo mpenzi wako amekwishaoa. Je Utayachukuliaje mafanikio ya huyo mzazi mwenzako katika maisha yake ya ndoa ……………..?

    Je wewe ni aina ya wanawake ambao humudu kujenga uhusiano bora na bwana aliyeachana naye bila kuathiri maisha yake ya ndoa na mwenzi wake au ni aina ya wanawake ambao hutafuta kila namna kwa mawio na machweo ili kuhakikisha wanavuruga ndoa ya bwana waliyeachana ili kumkomesha………….?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Maisha ya kijamii ni 'complicated' kidogo


    Kuvuruga mahusiano ya mtu uliyeachana naye kwa makusudi ni kiashiria tu cha aina ya mtu
    Ni mtu anayekubali kushindwa? Ni mtu wa kisasi? ni mtu wa roho ya kwa nini?

    Hata katika kazi, kuna watu wanapenda 'kuharibia' wengine ni kama anasema 'bora tukose wote'

    Hii haisababishwi na maumivu ya mahisiano tu
    Mie naichukulia inaonesha 'personality' ya mtu kwa ujumla akiwa under pessure
    anaweza kufanya maasi kwa umbali kiasi gani.
     
  3. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Katika safari nzima ya mapenzi mpaka ndoa, misukosuko huwa ni jadi, mingi zaidi huletwa na athari za mapungufu ya mmoja mmoja, ni wachache wanaoona na kukubali kubadilika na wengi hufumba macho kudhani matatizo/msukosuko hupita tuu, bila kufanya lolote
    wanaoshindwa kutatua huishia kuachana,na yule aliesababisha ama ni mwanamke/ume marazote humwona mwenzake ndo chanzo na dua zake siku zote huwa ni mabaya
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    Inategemea na aina ya mwanaume uliyemuacha, kama alikiwa ngumi mkononi anakupiga hadi mtaa wa tatu unajua, au mwanaume malaya kupitiliza, au kama mwanaume hana msimamo amejaa ghubu hajiamini, au mama's boy hakuthamini unadhani ukiachana nae utamfuatilia? Kwanza ndo utazidi kumuombea na mkewe washikamane asikusumbue tena..
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii mada inanihusu kiasi kikubwa, mdada aliyezaa na mtu wangu ananipa shida sana ananisingizia mengi mara nampgia simu za kumchamba, wakati hata namba yake ya simu sina na wala sina mpango wa kuijua yaan ananikwanza utafikiri mi ndo nilimfanya mpaka akaachwa, kweli changamoto izo zipo na si lingine linalowapa tabu walioachwa bali wivu.
     
  6. mito

    mito JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    kama mlikuwa na good time nzuri ni wazi utaumia sana unapokumbuka enzi hizo
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    Nitapasoma wakati mwingine.
     
  8. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    ngoja waje wajidadavua waliowahi kukutana na hili jambo
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kweli hata kama ameshapata mwingine nitajaribu uhusiano wetu uwe ule unaohusiana na mtoto zaidi ya hapo sina ulazima wa kutaka kujua habari zake. In case by accident it happens, mafanikio yake nitayapima kama anamuonekano wa utulivu na aliyekuwa nae, ofcoz kikaz, mali na muongezeko wa watoto ambao wanaonyesha wanalelea katika familia bora.
     
  10. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ndoa huwa hatari sana wapendanao wanapoachana kikubwa naomba uvumilivu ndio swala la muhimu kwa kila mmoja
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    khaaa! hii ni staili ya roho ya korosho tu manake si kwenye mapenzi tu ha kaazini ila watu kama hawa huwa hawafanikiwi kabisaaaa.
     
Loading...