Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke anapokuwa mkatili zaidi ya Simba!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jan 10, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Taarifa hii niliikuta inaishia lakini nilibahatika kupata kujua kilichotokea,ila sikujua eneo unyama huu,kuna mwanamke amemnyonga mwanae baada ya baba wa mtoto huyo kumkataa huyo mtoto kuwa wake!Nashindwa kujua huyu mwanamke kama ni mzima,pia sijajua kama amekamatwa ama laa!Yani wanawake hawa,basi tu!!
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi naona wote sawa tu kwani vitendo vyao vinafanana.
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    WALISHWA MIJUSI UTAWAJUA TU!! TWAMBIE HABARI ZENYE VYANZO VYA HABARI,MI PIA NAWEZA TUNGA YANGU! ''MWANAUME MMOJA AMEMCHINJA MKEWE HADI KUFA NA KUCHUKUA NYAMA NA KUIPONDA PONDA NA KUITUPILIA JUU YA BATI NA KUNGURU.....)wanaume hawa jamani wabayaaa!!
     
  4. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahaaa, we ndo kiazi kweli.
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sio wote wenye roho mbaya kama huyo.
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mweeeh! jamani jamani mbona wantusi ati!!
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Khaaaaa1
    Feis ni ww mpnz au?
    Haya namwombea msamaha mtoa mada msamehe bure,
    Punguza hasira mwana kwetu lol
    Nahis hizo kibodi zimekiona cha moto,
    Mzima lkn?
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hukumu si kazi zetu,
    Japo hapo mtoto kahukumiwa kwa makosa ya baba,
    Hope sheria itachukua mkondo wake.
     
  9. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    mtoa mada umekata boll joint.
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Mkuki kwa nguruwe kwa binadamu...........!
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mamito ni mm mwaya,unajua kuna watu humu ndani wameniboa saana,nimeamua kuwa kauzu nowdayz,sory my love kama nitakukwaza!
     
  12. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kitizzzzz!!!!
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa...............
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Lazima hiki kitakua kichina.....!!
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    So what?????
     
  16. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wadada walio wengi (siyo wote) wanarush kwenye kufanya maamuzi, na hii huwakocost sana baadaye baada ya kugundua kuwa uamuzi wa mwanzo haukuwa sahihi. Naamini huyo dada kwa sasa anaweza kuwa anajutia maamuzi yake! Nawashauri wadada, kuwa makini na kupima maamuzi wanayotaka kuchukua.
    Tumesikia mambo mengi, ikiwemo kuwachoma na pasi watoto wa kambo, kuwapiga, kuwatesa, kuwanyanyasa nk. Haya si mambo ya kiungwana kabisa.
     
  17. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sory sijakuquot ww! ama unataka kupovuka??
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Nafikiri wewe ndo unapovuka,au?Soma comet yako ya kwanza ujue ulikua unamjibu nani,halafu ujue aliepovuka ni nani,teh,teh,teh,teh!
     
  19. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    usipanic utaugua!!
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Nilishaacha kupanic zamani sana mama,usihofu nilishasahau kupanic hapa amani imejaa mpaka inamwagikia!
     
Loading...