Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke anahitaji kuliko mwanaume??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 15, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Wakati mwingine ni vigumu sana kwa wanawake kufahamu ni kiasi gani hamu ya kufanya mapenzi ilivyo kwa mwanaume.
    Ingawa wanaume hutofautiana katika kiwango cha hamu ya mapenzi bado wanaume wanaonekana wapo juu katika hamu ya mapenzi kuliko wanawake.
    Wataalamu wa masuala ya mapenzi (sex) wanasema kwamba mwanaume ni mtu wa mzunguko wa siku tano ( kwa maana kwamba huhitaji sex kila baada ya siku tano) na wakati huohuo mwanamke ni mtu wa mzunguko wa siku kumi ( kwa maana kwamba huhitaji sex kila baada ya siku kumi), kuna kaukweli fulani katika hili.
    Hata hivyo kuna wanaume wengi sana hasa vijana wao hupenda kupata sex ikiwezekana kila siku na pengine wangependa iwe zaidi ya hapo kama miili yao ingeruhusu.
    Je, hii ina maana gani kwako mwanamke?
    Hii ina maana kwamba mume wako anapenda sana sex.
    Pia anawaza sana kuhusu sex kila mara kuliko wewe unavyowaza kuhusu sex.
    Haijalishi ni gentle and romantic kiasi gani lakini mwisho wa siku anachowaza ni kufanya sex na wewe.
    Kwa kuwa ana drive kubwa ya sex kuliko wewe na anajisikia kufanya mapenzi na wewe, ukimzungusha anaweza kuchukua risk kubwa sana ya masuala ya sex bila kujali consequences zitakazompata (kutokuwa mwaminifu kwako, kulipa fedha apate sex nk).
    Pia fahamu kwamba mwanaume humpenda mwanamke kwa mtindo wa vipande vipande kwa maana kwamba anaweza kuvutiwa na namna mwanamke anaonekana sura yake, miguu yake, matiti yake, meno yake akicheka, kiuno chake, makalio yake na wakati mwingine hata perfume ambayo mwanamke amejipiga.
    Hivyo basi kama wewe ni mwanamke unasoma hapa hata siku moja usitanie kuhusu nguvu aliyonayo mume wako kuhusu sex.
    Unatahadhalishwa!
     
  2. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ndio maana wanaume wanakuwa wanapenda sana sex kuliko wanawake
     
  3. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ohhh, asante kwa somo hili zuri........ Pdidy
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ndo maanaaaaa. . . .
     
  5. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thx for sharing Pdidy,leo umeamua
     
  6. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wanaume kwa kutaka kuhalalisha infedlity............hawajambo.
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Ukweli mtupu hapo juu!
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Wote kila mmoja anamhitaji mwenzie.
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ivi SI unit ya sex ni ip?
    kuna kipimo mahusus cha sex?ili tujue i 264/60 its normal ...i 56/9 isnt normal...mwenzenu kilaza naomba mnisaidie...lakin ndg mwenyekit i do agree awa akina JUMA WANAPENDA SANA MCHEZOMBAYA KUSHINDA AKINA ASHA....heri yangu mi nonsex...wanaitwaje vile...non gender...ehh jaman non she o he? ..yes ivo ivo....:phone:
     
  10. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Oh, dear, kumbe unit unaijua bali unataka quantity tu!

    1 Juma = 2 Asha
    according to you + maelezo ya mleta mada:

     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    unasap:
    ni iv....
    juma=maelezo ya mtoa mada-ASHA+UIMARA WA FORCE TIMES PRESSURE THEN UKIPATA MASS GAWANYA KWA VELOCITY MINUS GRAVITY.......NEWTON was ma 1st bofrend kabla ajawa shoga:A S-baby:
     
  12. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa mada nzuri weka source
     
  13. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Danganya toto!
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    i wl sue u:A S cry:
    nimedanganya nin apo?
     
  15. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duuh, kumbe nawe mkongwe! Wa tangu enzi za akina Newton!! :caked:
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh saaaaaaaaana ne

    newton was ma 1st bfrend
    the 2nd was napoleon
    3rd was marchiavell..makavel yule wa ita
    4th was husein kodjo
    5th was christopher columbus
    6 th was martin luther yule junior na malcom x alikuwa ndo mshenga

    7th was roosevelt sema nilimktaa
    8 was hitler ahh nikaamua kumpenda mao sant ago nilipooona hitler anagombana sana na mussolin

    boby nilimpenda bt akantolea nje..ahh kwanza skupenda kula majan jamaica so nkamwambia nenda nkarendana na RODNEY..YULE MWANAPINDUZI WA JAMAICA B4 ya kumpiga kibut nkurumah

    now nimetulia na mandela sna wasi wasi....mara moja moja twaenda msumbij kuimba viva frelimo kwa raha zetu...ehh sema nimemmis wifi mama theressa jaman mweeeee:israel:l
    che guavara alinipa mimba akantosa ...:A S-baby:
     
  17. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndio na mimi nilitaka kusema. Kweli wanataka every 5 days, hatubishi ila wasipo pata watulie tu. Na sisi tukisema tukaangalie nje every ten days je? Nadhani ni swala lakuelewana ila isiwe ni threat kwamba msipopata mtalipa for sex!:der:
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    ......lol...just few to mention!!!!!!!!!!
     
  19. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    hebu jaribu uone mziki wake upoje?
    siku zote wa mbili havai moja mpendwa.
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    utasutwa mwanaume nyooooooooooooooooo mwone vile...few tumention unaijua wewe?
    ndo amana unaungua kwenye folen wakat mwenzio chaliiiiiiiiiiiiii mukitanda nafanya kuchat tu na kibatar cz no umeme!!!!!
     
Loading...