Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanahalisi kumtusi na kumkejeli Rais, je ni haki?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Aug 3, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    " KIKWETE KIGEUGEU"

    Mwandishi Saed Kubenea


    Sheria ya nchi iko wazi kwa mtu yeyote kumtusi Rais ,Mtikila alifunguliwa mashitaka kwa kumtusi Rais
    Kwa maneno haya Mwandishi Saed kubenea anapeleka taarifa kwa watanzania kuwa nchi ina Rais kigeugeu
    Je nchi inaweza kuongozwa na Rais kigeugeu?

    Huu ni uandishi wa namna gani? hili gazeti inabidi lichukuliwe hatua za kusheria na mwandishi huyu afikishwe mahakamani


    Gezeti limepoteza muelekeo limeanza kuwa na mambo ya kidaku daku
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kikwete hajaanza ukigeugeu leo, tena Kubenea amechelewa sana kumwambia. Sasa sijui kama atajirekebisha.
     
  3. next

    next JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Bado natamani Tanzania ipate rais
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    legelege
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hebu tupe hiyo habari in full mkuu!
     
  6. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani walichoandika MWANAHALISI ni urongo?
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,806
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    unasema gazeti limeanza kuwa la udaku, sijui unaweza kuniambia ni gazeti gani la udaku linaloweza kutoa hbr kama hyo. Go go go Kubenea all the way ur unstopable.
     
  8. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wewe ndo huelewi Kiswahili. Tusi liko wapi hapo?

    KIGEUGEU ni mtu asiye na msimamo (Inconstant), mtu anayebadilikabadilika. Pia inaweza kutumika kumaanisha mwongo (deceitful). Kama unasema jambo fulani leo, na kesho ukalikana maana yake ni mwongo, kigeugeu.

    Sasa wewe tueleze matusi yako wapi? mtu akiambiwa ni mwongo au kigeugeu ni tusi.
     
  9. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    hii sasa tumezidisha!!!!
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapa sijakuelewa!!!
    Msamiati mpya kwangu huu
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Me naona hakuna tatizo hao,sasa wewe ulitaka ampambe na maua?
     
  12. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Urongo=kitu kisicho kweli=uwongo
     
  13. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    sasa kama ndo ukweli wenyewe na haitakiwi nchi kuongozwa na Raisi kigeugeu ina maana nchi yetu haina Rais!! au Kiongozi mwenye sifa ya ukigeu geu apewe jina gani tofauti na Raisi!!??
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hapo sasa nimekuelewa..lol
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,704
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    wewe ni job ndugai au bibi kiroboto?
     
  16. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Heko Kubenea.
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wewe ndiyo una nia mbaya na Rais unataka aumbuke kwa kutaka kubenea ashtakiwe, kwasababu Mahakama itamtaka asibitishe si ndo itakuwa balaa atakapothibitisha ukigeugeu wa kikwete??. Hata mimi namtusi Rais kwamba Kikwete ni muongo mkubwa na nikishtakiwa kwa hili nitathibitisha pia
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna wimbo wa mkenya mmoja unaitwa KIGEUGEU. Jamaa amemlaumu mpaka PAKA wake kuwa anamgeukia. Eti alimtuma ale PANYA, yeye si akaanza kula SAMAKI. Same applies to JK; tulimtuma alete maisha bora, yeye akaanza kuleta usharobaro ikulu.
     
  19. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimefuatilia thridi unazoanzisha hapa jf nimegundua kuwa unamatatizo.
    umesoma tu heading kwenye hilo gazeti bila kusoma kilicho andikwa na kuja kupost upupu hapa jf.
    Nakuna baadhi ya watu naona mnaendana humu jf kama rejao,naye anachangia upupu bila kusoma hilo gazeti,kwa maneno mengine anadandia treni kwa mbele.
    Mbaya sana hii kitu ya kupost upupu ili tu kuweza kudanganya umma na wana jf kwa ujumla(hasa wale ambao sio waelewa)
     
  20. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndani ya EAC tuna misamiati mingi mipya ya kujifunza na kuizoea, hapo nilikuwa Kenya, siku nyingine nitaweka neno kutoka Uganda!
     
Loading...