Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanafunzi na insha

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Jul 5, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mwalimu aliwataka wanafunzi waandike insha juu ya mechi ya mpira wa miguu ikiwa imefanyika mjini wakati wa usiku.
    Karibu wote waliandika kwa hamasa na kujaza kurasa, isipokuwa dogo mmoja aliandika maneno matano tu na kusbiri wengine wamalize apeleke insha yake. Katika kupitapita, mwalimu akaona alivyandika dogo: TANESCO walizima umeme, mechi imeahirishwa.
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hahahaa!
    ...angechora giza tu!
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    leta nyingine.haijabamba sana mkuu.
     
  4. serio

    serio JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    woow, a student of gret intellect.!!
     
  5. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh!! hiyo ni 39/40!:A S thumbs_up:
     
Loading...