Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu Mmoja wanafunzi 652

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Chilisosi, Aug 23, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Oparation Sangara Mkoani Morogoro imekutana na shule yenye wanafunzi 652 na Mwalimu mmoja tu. Shule hiyo ipo katika Kijiji cha Kadodo Kata ya Luale, Mvomelo Mkoani Morogoro. Hii ndo hali halisi ya elimu Tanzania baada ya miaka 50 ya uhuru chini ya utawala wa kifisadi wa CCM.
    Wakati Chadema wapo kwenye Oparation Sangara vuguvugu la mabadiliko vijijini na mjini hadi kwa Watanzania wanaoishi nchi za nje, CCM wao wanaandaa BBQ Party na Vinywaji vingi kwa wanachama wake walioko nchi za nje
    . Mfano ni yanayojili katika Tawi lao la North London Uingereza

    Habari ni kwa hisani ya
    CHADEMA BLOG UK: Mwalimu mmoja wanafunzi 652
     
  2. t

    tenende JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Maisha bora kwa kila mtanzania!.... ...
     
  3. t

    tenende JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Samahani umesema, huyo ni nani? .... Mwl. mkuu?, ni mkuu wa nani? au mwanafunzi mkuu? ...mwl. wa nidhamu?... mwl. wa taaluma?.. mwl wa zamu? au ....?.. Hii Tanzania Bana ...nikiendelea kuumiza kichwa kwa yote ya miaka 50 nitapata pressure tu! ... ngoja nikalale!....
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Chadema walichukua jukumu gani kuisaidia hiyo shule?
     
  5. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndugu mwanakijiji, Hata hatua ya Kutupatia hii taarifa inatosha, Inatusaidia kujua hali halisi ya watanzania wenzutu hasa walioko vijijini kabisa. Mi naamini kwa Kuileta hii shule mbele ya jamii ni msaada tosha kwani naamini wahusika watapata habari na kulifanyia kazi! sio kazi ya chadema kupeleka walimu kule ni kazi ya serikali ya CCM.
     
  6. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hapo patamu! Ngoja 2subiri ndugu yangu.
     
Loading...