Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu Aliyenitumia SMS Kumponda Dr. Slaa Asema Mambo Hayaeleweki

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 23, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kuna Tcha fulani huko jimboni kwa Mzee wa Kilimo cha Mchicha New Zealand aliwahi kunitumia SMS ya propaganda kuwa Dr. Slaa si kitu si lolote.

    Hivi majuzi nilizungumza naye kwa simu na kunieleza kuwa "mambo yenyewe hayaeleweki na sijui hata kama nitapiga kura maana tunafunga chuo tarehe 4 November"

    Jamani CCM mwaka huu kunani??
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    duuuuh
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    mbona hueleweki wewe hebu soma ujumbe wako halafu ujaribu kufikiria kama umefika kwa kadamnasi na kueleweka
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Labda wewe ni mgumu wa kuelewa.

    Kwani wewe hujui kama walimu ndiyo wasimamizi wa kura za CCM?

    Sasa anaposema mambo hayaeleweki kuna cha kuuliza tena hapo?
     
  5. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli haeleweki
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    post 47?

    Huwezi kuelewa hata ukieleweshwa.

    Nikueleweshe? Nimesema: Chagua Slaa.
     
Loading...