Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MWAKYEMBE 'awagwaya' WAZEE wa BANDARI...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 30, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Hadi leo hii,tangu kuteuliwa kwake,Waziri wa Uchukuzi Dr. Harrison Mwakyembe hakuwahi kuwa na mkutano wa kiofisi na wafanyakazi wa Shirika la Bandari almaarufu kama Wazee wa Bandari.

    Wachambuzi wa mambo wanadai kuwa huu ni udhaifu unajidhihirisha kwa Dr. Mwakyembe ambaye alianza vyema kwa ziara zake za kushtukiza kwenye Idara za Wizara yake.

    Kubwa zaidi ni ile ya kusafiri kwa treni kutoka Dar hadi Dodoma-Bungeni.

    Je, Dr.Mwakyembe hajajiandaa bado kuwakabili Wazee wa Bandari?
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    uliongozana nae kwenda dodoma kwa njia ya reli....na ukamsifia sana.....sasa tueleze kwa nini hafiki hapo bandari..muulize tu atakwambia
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Bado muda haujafika! ziara za kushtukiza hazina muda maalumu, kwa hiyo kuwa na subira!! Vipi ile Ubungo - Posta Subway ilishaanza kufanya kazi?
     
  4. N

    Nyalutubwi JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kati ya Wizara zenye Madudu basi mimi nadhani hii ya Mwakyembe ni miongoni mwa hizo.Kuna Bandari kule Kigoma inaendeshwa kisanii na Warundi waliojipachika Utanzania wa bandia.
    Kule hakuna cha kumjali mteja kila kitu ni Rushwa na ubabaishaji usio na kifani.
    Chakushangaza ni kwamba hakuna Mamlaka yeyote ya Serikali Mkoani humo inayothubutu hata kuulizia ni kwa nini hali iko vile na wakati mwingine hata unajiuliza je hata akina Kafulila,Zito, Machari na Mkosamali hawana taarifa na hali hii?.
     
Loading...