Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakilishi SSRA apewa vidonge ndani Geita Goldmine Ltd

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muangila, Jul 25, 2012.

  1. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Nipo hapa ukumbi wa mgodi wa GGM yupo mwakilishi toka SSRA anayejulikana kwa jina Ngowi anajribu kutoa ufafanuzi wa sheria kandamizi ya SSRA lakini watu hawamwelewi hali ni tete wafanyakazi wanadai hawakushirikishwa uzalishaji umesimama ...nitwapa updates
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    wampige mawe kabisa.....hawa jamaa ni vilaza sana....
     
  3. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Aambiwe kabisa hilo haliwezekani waondoe.. yaani mtu uache kazi leo ukiwa na miaka 30 umechangia 2m, usubiri ukiwa na 55 years? No way...
    Kwa interest gani? Na pia wakishaondoa hilo... tunataka wafanyakazi wanachama wa mifuko waruhusiwe kukopa kwa akiba yao kama collateral na kwa riba nafuu. Mbona GPF wanafanya hilo? na turuhusiwe kuama mfuko mpaka mfuko si kwa kuangalia wanacham wapya tu.
     
  4. d

    dguyana JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UA kabisa hakuna tofauti kazi ya majambazi na hawa watu aisee. Hawana hata aibu?
     
  5. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Watanzania lazima kuamka ama sivyo CCM inatupeleka ahera
     
  6. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Mtamuonea bure, wanaostahili KUPIGWA mawe ni BARAZA LA MAWAZIRI lililopoleka muswaada huo na WABUNGE waliopitisha muswaada. That are real our enemies.
     
  7. peri

    peri JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa wameshindwa kazi, badala ya kumtetea mtumishi, wamegeka watetezi wa mifuko.
     
  8. C

    CAY JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwanini wasimninye wamtoe .....vi!
     
  9. C

    CAY JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wakimpiga na kuumiza halafu ikaripotiwa na media itasaidia kutoa ujumbe kwa hao watunga sera kuwa watanzania/wafanyakazi hatujaridhika!
     
  10. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Tunajua mjumbe ahuwawi mkuu,lakini unaangalia na nini ulichotumwa...jamaa wanaamini kwamba sheria ipo sahihi cjui wao hawakatwi nssf...na wao ni vilaza pia...
     
  11. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    anasema eti SSRA wana mamlaka ya kuirekebisha sheria hii na hasa kwa maeneo maalum kama migodi ila kinachonishangaza anadai TUCTA,TAMICO na vyama vingine vya wafanyakazi walishirikishwa
     
  12. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naunga mkono hoja, hii CCM itatumaliza mwaka 2015 ni mbali sana jamani. Huu ni uwizi wa asubuhi na mapema
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Siku zote watu wamekuwa wanasema serikali iko 're-active' and not 'pro-active' Sheria inayogusa maisha ya watu moja kwa moja unaipitishaje bila kuwashirikisha waathirika?

    Mgaya anasemaje kwenye hili, alishirikishwa?
     
  14. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    watu wanamrushia chupa za maji lakini HR Manager ameingilia kati katuliza hali
     
  15. C

    CAY JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inauma sana ,kodi juu,gharama za maisha juu,huduma za jamii dhaifu tena na akiba kutokana na jasho yako pia unyang'anywe! Serikali hii ni Mafia kabisa!
     
  16. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Please endelea kutupa update wafanyakazi nao wamepewa nafasi ya kuongea?
     
  17. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Huu ni ujambazi, wizi na ufisadi mkubwa wa siri-kali. Wanapitisha sheria mufilisi na kandamizi kama hizi ili kuficha ufisadi walioufanya. Hima wafanyakazi tusikubali upuuzi huu.
     
  18. Imany John

    Imany John Verified User

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nasikia hali ni mbaya kuna jamaa wa field wapo pale nasikia hali si shwari wanajamvi.
     
  19. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    wafanyakazi wameripuka wanadai wachukue hela zao alafu sheria ianze upya kwa anayetaka kujiunga ajiunge asiyetaka aajiriwe kama kibarua,kumbe wapo na wawakilishi toka Buzwagi na KMCL
     
  20. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    kwa nini msimponde mawe atudi huko DSM SSRA akiwa kwenye Jeneza wajue kama tuna hasira nao?
     
Loading...