Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka wa moja na moja kwa moja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rungu, Dec 30, 2010.

  1. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Siku ya kwanza ya mwaka ni 1.1.11 halafu baadaye itakuwa 11.1.11 ikifuatiwa na 1.11.11 & 11.11.11.

    Shehe Yahya na wapiga ramli wengine mpo apo?
     
Loading...