Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka 2012 Dunia ni yako chaguo ni lako; chagua kuwa mbali na wanampinga Lowasa' chagua CDM

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by shykwanza, Jan 9, 2012.

  1. s

    shykwanza Senior Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka 20102 dunia ni yako chaguo ni lako chagua kuwa mbali na wanaompinga Lowasa, Chagua kuwa karibu na Magufuli na Chagua kujiunga na chadema; chagua njia bora ya kuleta maendeleo ya nchi na chagua kutopandikwiza chuki.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Lowasa amewalipeni shiing ngapi kamabei ya kulitajataja jina lake kila sekunde?
    This is sickening.
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Upupu na fikra duni
     
  4. r

    rwazi JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ucchanganye nuru na giza au chadema na lowasa
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Kazi ya kujikomboa kama taifa babo sana.
    Hawa ni wale walio mjini na wana uwezo wa kupata taarifa sahihi.

    Sasa bibi yangu aliye Nkasi, asiyejua kusoma na kuandika atafanya nini jamani?
     
Loading...