Mvua kubwa, upepo mkali, mawimbi baharini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Active, Jan 1, 2013.

  1. Active

    Active Moderator Staff Member

    #1
    Jan 1, 2013
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA) imetoa tahadhari kwamba kuanzia kesho kutakua na mvua kubwa, upepo mkali na mawimbi kwa maeneo ya pwani.

    Mikoa inayotajwa kuwa na uwezekano wa kuwa na mvua kuzidi milimita 50 katika saa 24 ni 'baadhi' ya maeneo ya mikoa ya Rukwa, Iringa, Mbeya, Njombe, Ruvuma. Morogoro, Lindi na Mtwara.
     

    Attached Files:

  2. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2013
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    hata siwaamini. Hawajawahi kuwa sahihi
     
  3. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2013
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu apishe mbali!!!!
     
  4. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2013
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,047
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 38
    Balaa....
     
  5. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2013
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Vifaa hamjawapatia vya kutosha mnategemea nini?


    Sent from my iPhone
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 12,906
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 63
    Ngoja aje mzee wa upako awaumbue hadharani!
     
  7. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2013
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,359
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  8. L

    Lihove JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2013
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mzee wa upako huwa ashughulikia zile zenye kuleta madhara.hii ya kesho ni mvua normal tu,kwa hiyo itanyesha ili joto linalotukabili liishe
     
  9. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2013
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Watanzania tunapenda kubishana sana. Taarifa za El Nino ambazo mzee WA Upako alizishushua hazikua zimetolewa na Wataalam WA Tanzania pekee na kwamba waliotoa taarifa hizo ni Wataalam WA Kimaataifa ambao ndio waliokuja kuona kwamba taarifa zimebadilika kutokana na kuwapo kwa mabadiliko ya ajabu baharini. Hayo ni mambo ya kawaida Duniani vinginevyo Japan na Marekani wasingekufa kwa Maafa maana mara nyingine taarifa zinakua na utata.
     
  10. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2013
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    mzee WA upako awe Waziri WA Sayansi na Babu wa Loliondo awe Waziri WA Afya.... Tusiwe na fikra fupi, tuwasaidie babu na bibi zetu kufikiri
     
  11. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2013
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    sualaa la kuamini ama kutoamini ni baadae, muhimu ni tahadhari
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2013
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 5,611
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 48
    Tunashukuru kwa taarifa....
     
  13. Richard Mlangi

    Richard Mlangi JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2013
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Taarifa hiyo imetaja mikoa husika.
    Dar es Salaam wala Pwani haipo, kama ni mtihani mshafeli wote
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2013
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 7,680
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    Hata kama TMA ni wachemkaji, tuchukue tahadhari tu, tusije kuvuliwa kwa boti kama wale wa Jangwani na Jangwani
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2013
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Tayari Tufani hiyo imeleta maafa Mwanza na Igunga.
     
  16. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2013
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,112
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hawa shwaini ni sawa na mshauri mkuu wa baba ritz (sheik yahya).
     
  17. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2013
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,112
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Nani awapatie, si kama serikali ya jk, au unataka tutoke navyo home...
     
  18. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2013
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 2,387
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 48
    Ikifika kesho watasema,pepo za kus zimebadilika,kutakuwa na ukame karibia na jangwa
     
  19. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2013
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    "Kiwango cha uhakika -Wastani"
    Ni kiwango cha uhakika wa taarifa au mvua kunyesha? Kiswahili kigumu.
     
  20. t

    tonge nyama JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2013
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 185
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 18
  21. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #21
    Jan 2, 2013
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    hahaaa! Ni kweli Dar na Pwani haipo kwenye mvua kubwa, but JF ni ya Kitaifa na pia kwa maelezo ya upepo mkali pwani na mkoa WA Morogoro kutajwa, Dar haiko salama. PIA Mito ya Moro inamwaga maji baharini so Jangwani, Msimbazi na Salender wakae chonjo.
     
  22. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #22
    Jan 2, 2013
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 17,029
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    i can hardly read it/
     
  23. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #23
    Jan 2, 2013
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 36,640
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 48
    Badala ya kutangaza kwenye TVs na Radio mnachapisha, Bongo bana, hivi lini mtaanzaga kwenda na muda?
     
  24. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #24
    Jan 2, 2013
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Ile mitambo mipya ya RADA ya tma imeona mvua kubwa uko angani ikinyemelea maeneo yote ya Dar. Wameonya watu woote wa mabondeni wahame mara moja.
     
  25. t

    tonge nyama JF-Expert Member

    #25
    Jan 2, 2013
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 185
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 18
    Hivi watanzania mmelogwa? Nani aliyekuambia mvua hiyo kubwa itanyesha dar, je umefanikiwa kuisoma taarifa usika au unaongea tu bila ushahidi wowote? Tembelea kwa Michuzi uone taarifa yenyewe hii hapa

    MICHUZI: TAARIFA YA MVUA KUBWA, UPEPO MKALI NA MAWIMBI MAKUBWA KWA MAENEO YA PWANI
     
  26. C

    COPPER JF-Expert Member

    #26
    Jan 2, 2013
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 1,270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kw taarifa.
     
  27. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #27
    Jan 2, 2013
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,803
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Ngoja nami niandae mbegu za kutosha..ntapanda mpaka kwenye lami safari hii,pale jangwani walipotibua wachina napanda matikiti maji....

    Ntamuomba mkuu invisible aniazime matrekta yake...
     
  28. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #28
    Jan 2, 2013
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,803
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
  29. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #29
    Jan 2, 2013
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,109
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 63
    Naona wewe ndio umerogwa ili udanganyike kiurahisi,tangu utabiri wao ukawa na ukweli?,mwenzako ameonyesha xperience yake kwa watabiri,wewe una mcrush,hizo mvua zinanyesha hii ni wiki sasa,wao wamekurupuka jana.
     
  30. d

    dorisvety Member

    #30
    Jan 2, 2013
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    duh! yote hiyo ni tishio la uhaba wa chakula linalotunyemelea.
     

Share This Page