Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mvomero kwa kuchakachua pesa za kujikimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by shee leo, Feb 14, 2012.

  1. s

    shee leo Senior Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani leo kumekuwa na kizaazaa pale halmashauri ya wilaya ya mvomero,moro,eti walimu wamepigiwa simu wafate pesa zao kufika huko wale wa stashahada wanaambiwa wasaign 135,000kwa stashahada na 195000 bila hata kuambiwa nin kinaendelea,baada ya kuhoji wanaambiwa waende bungeni ndo kuna majibu,HIVI NI HAKI KWELI?mim nimezinyaka kwa dogo wangu,baada ya kujibiwa utumbo huo wengne wamechukua ila weng wemegoma,tetesi ni kwamba pesa imekuja yote lakin wanataka walimu wasign hicho kiduchu then nyngne wadhulumiwe.
     
  2. M

    Malolella JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bora hao wamepewa hata kidogo, Mufindi ni wilaya ambayo haijatoa hata mia.
     
  3. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    singida manispaa vijana hawajala hata mia
     
  4. Polite

    Polite JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 2,158
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mwanza jiji tumepewa yote then wakasema wametoa kimakosa yani million 113 ilitumwa na hazina kwa ajili ya chakula cha sekondary wao wakajua ni yetu wakatupa so tusiwasumbue hawana hela ya mizigo, nauli na wategemezi kama vipi eti tuache utumishi
     
  5. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ilala wamelipwa yote ya siku 7. Mizigo wameambiwa waandike barua kwa mkurugenzi.
     
  6. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    chukueni waandishi wa habari malalamiko yenu yakitangazwa wenyewe chupi zitawabana na utaona wanawapa stahiki zenu.. Na muwe mnawapigia simu wakubwa/waziri na naibu mhusika
     
  7. Matti

    Matti Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wilaya ya Rombo wamepewa zote za siku saba. Nauli na mizigo wameambiwa waandike barua kwa Mkurugenzi then watapewa...
     
  8. Z

    ZeTicha Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinondoni 2lgoma, bt wenyewe 2meachia, 2mepewa 195000, na stashahada 135000, n kwel hela ime2mwa ivo!
     
  9. M

    Mkolakumwezi Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da kazi ipo,hapa Kigoma Vijijinitumepewa 135000 Shahada na 90000 kwa Stashahada na Cheti then wanatuambia eti mpaka Wiki lijalo ndio watatupatia kwa kweli hali ni mbaya sana,hela ya mizigo tumeambiwa eti hakuna yaani watumishi wa Halimashauri ni wezi wakubwa plus hii serikali
     
  10. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swali,
    Je kuna jinsi yoyote mwajiriwa anaweza kujua kama kweli wizara imeshatoa hizi pesa na kuwa, watu wanazungushwa tu hapo wafikapo halmashauri? Website yao wanaweza kueleza ukweli wa kiasi gani ambacho kimeshatumwa? Au hii mitandao kazi yake ipi jamani?
    Mwalimu kwenda "kudai" haki yake kulingana na makubaliano sioni kama kweli ni haki.
    Kama kuna mapungufu, basi ieleweke, kati ya sh 100, nitapata 75%, kusiwe na huu uswahili...
     
  11. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    walimu wasiogopwe kukopwa hayo ndiyo maisha yenyewe? na kimsingi wanapaswa kujua nchi hii ni ya wanasiasa na si walimu wala madaktari
     
Loading...