Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muungano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mtweve, Apr 22, 2010.

  1. mtweve

    mtweve Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zote huwa napena kuuliza na nashukuru sa kwa vile majibu yenu huwa yananisaidia sana,hivi KEWLI BADO TUNAHITAJI MUUNGANO?
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Muungano gani mkubwa? kama ni huu wa Tanganyika na Zenji best hii thread ishakuja mara kibao hapa jamvini be it direct or indirect. Jitahidi kutembelea mara kwa mara mkubwa mambo mengi yanakupita na matokeo yake ndo unatoka na USED threads. Nauheshimu na kuukubali mchango wako na nia yako nzuri!
     
Loading...